Review sản phẩm skincar cho da mụn bình dân đi các chị em ơi!

Review sản phẩm skincar cho da mụn bình dân đi các chị em ơi! MÌnh mở 1 topic review về sản phẩm skincare bình dân cho da mụn da dầu, mng cho xin review để chúng ta tham khảo đi ạ ~!

47 100

Thảo luận

Có nhé mom oi
07/15/2020 00:07 Trả lời
Combo này nhé mom,trị thâm mụn,trắng da nữa ý,... mình đang xài
07/03/2020 21:07 Trả lời
Có sp nào làm se khít lỗ chân lông cho da dầu k ạ
06/29/2020 23:06 Trả lời
Da dầu và ít tàn nhang thì dùng sp nào là ok ạ. Da mặt mh nhạy cảm nên khó sd mỹ phẩm lắm
05/31/2020 03:05 Trả lời
400k Tinh Chất Some By Mi Snail Truecica Miracle Repair Serum 50ml 💎 Với thành phần chính là 880.000ppm tinh chất Ốc sên và 10.000ppm hợp chất độc quyền TRUECICA của Some By Mi, "tinh chất thần kỳ" mang đến nhiều khả năng vượt trội cho làn da: - Phục hồi, tái tạo cấu trúc tế bào da - Trị sẹo mụn, sẹo rỗ, sẹo lõm, làm đầy bề mặt da - Thu nhỏ lỗ chân lông - Nuôi dưỡng da khỏe từ bên trong, tăng cường hàng rào bảo vệ da - Cải thiện các vết thâm do sẹo để lại - Cải thiện làn da ửng đỏ, kích ứng do tiếp xúc tia UV và ô nhiễm môi trường 🍀Ưu điểm - Đã kiểm nghiệm về khả năng gây dị ứng - Không chứa 20 TP gây hại cho da - Thành phần có nguồn gốc thực vật – an toàn cho da 🍀 Đối tượng Khách Hàng: - KH có sẹo lõm do mụn trên mặt - KH có các vết sẹo trên mặt - KH có làn da nhạy cảm do yếu tố bên ngoài hay stress - KH có làn da bóng dầu nhưng thiếu ẩm - KH muốn sử dụng tinh chất dưỡng da mang lại cảm giác tươi mát, ko bết dính. 🍀 Thành phần chính -Thành phần độc quyền của hãng “Snail truecica” – 89% , là sự kết hợp của 2 thành phần: + Black Snail (Ốc sên đen) 88%: Tái tạo da, Phục hồi hư tổn + Truecica (TP Độc quyền) 1%: Làm dịu da, làm khỏe da Đặc tính TP chính Black Snail: Công dụng của Ốc sên đen, giúp bổ sung 5 chất thiết yếu cho làn da. Protein tư nhiên – Tái tạo phục hồi da; Collagen & Elastin – Giúp da săn chắc, căng mịn; Glycolic Acid – Kiểm soát bã nhờn; Allantoin – Cải thiện sẹo #somebymi
Da e thuoc da dầu co sp nào su ding cho da dầu k . Tv cho e vs
05/30/2020 21:05 Trả lời
Ib e chỉ bí quyết nha
05/27/2020 03:05 Trả lời
Các mom ơi, có loại sữa rửa mặt nào dùng cho phụ nữ đang mang thai k ạ, các mom review giúp em với ạ
05/24/2020 15:05 Trả lời
Có nhé mom ib ạ
E đang sài bộ đôi trị mụn thâm jiuhe nẻ.. Giá bình dân sài có hiệu quả lắm.. Trị thâm màu trắng còn trị được rạn da cho mẹ bầu nửa á
05/23/2020 09:05 Trả lời
Giá bn v mom, mình đang bị mụn thâm ấy 😩😩😩
có sản phẩm dưỡng da nào dành cho phụ nữ sau khi đẻ ko ạ, các mom review giúp e với
05/22/2020 19:05 Trả lời
Kem này mom oi
Lọ cis từ PH good moring...quá tuyệt...rửa buổi sâng chuẩn bài
05/20/2020 22:05 Trả lời