Update sáng 29/03/2020, Vn đã có 174 ca nhiễm, công chúa Tây Ban Nha tử vong hichichic, không biết sắp tới thế nào... Giữa thời điểm dịch đang bùng phát thế này, mọi người nên mua bảo hiểm để : 1. Chỉ với 330k, nếu lỡ dương tính phải nằm viện thì bảo hiểm hỗ trợ 300k/ ngày, trong vòng 30 ngày. Cái này có nghĩa là nếu mình bị nằm viện mất nguồn thu nhập thì vẫn có bảo hiểm hỗ trợ. 2. Trong vòng 1 năm, các trường hợp tử vong do tai nạn, covid 19, bệnh tật, sẽ được bồi thường 100tr ( =1/10 mức chi trả của bảo hiểm nhân thọ, nhưng phí bảo hiểm nhân thọ là 10tr/ năm, tức gấp 30 lần). Dĩ nhiên không ai momg muốn mình tử vong nhưng cs bất trắc, có tiền xoay sở cho gia đình khi mình không may ngã xuống với 1 mức chi phí 1k/ ngày này thì khá ok mà nhỉ? tại dùng bảo hiểm sk bên này 5 năm rồi rất ok và uy tín nên giới thiệu thôi ạ. Cần thêm thông tin có thể inbox mình nhé. p/s : Mình không sales bảo hiểm mà thấy quyền lợi khá ok nên hú mọi người, sợ sắp tới dịch bùng lên thì k còn mức phí này nữa ạ.

0 0

Thảo luận