Biết là chồng ko còn ý gì với ny cũ nhưng mà thấy lướt facebook qua ảnh chị kia thôi cũng buồn nữa. Haizz dọn dẹp lau liếc các thứ chuẩn bị đồ ăn tối xong mà vẫn còn nghĩ nữa các m ạ. Chán ghê

5 34

Thảo luận

Ai cũng có sự tò mò muốn biết thôi mom . Miễn ko còn tình cảm. Mà tốt nhất là block để khỏi nhìn thấy nữa là mình khỏi suy nghĩ
04/01/2020 19:04 Trả lời
Vâng m ạ, nchung cứ phải để ý đến biết đâu 😂
Mình thì biết ck lúc nào cũng nhớ về người cũ còn giữ ảnh để chế độ 1 mình để xem. Còn giữ đồ của mẹ con chị ý nữa. Nhưng vẫn phải nhắm mắt làm ngơ coi như mình không biết chuyện gì...
04/01/2020 19:04 Trả lời
Thôi cứ tự nhủ mắt ko thấy thì tim ko đau m ạ 🤣
Mình vs nyc vẫn nói chuyện, cmt vs nhau. Chồng ko nói gì, chồng vs nyc lại là bạn😂
03/31/2020 19:03 Trả lời
Ôi e thấy nch cmt thì kiểu trở thành bạn rồi, chứ kiểu tự nhiên nhìn ảnh xong trông có vẻ nghĩ ngợi mới nguy 😂
Munmun lâu lâu cũng nhìn hình r ngẩn ng, nhớ lại tgian bên nhau 😂
E ngày xưa cũng vào xem fb ngy của ck, xog hồi đấy đi chơi tag nhìu ảnh nhau lắm, e xoá hết lun 😂😂😂, giờ đi họp lớp 1 là e đi cùng 2 là ở nhà vì có nyc cùng lớp 😂😂
03/30/2020 21:03 Trả lời
Chắc e cũng phải học m thôi, nyc cùng lớp xong còn lấy bạn thân ck em luôn😂😂
Munmun ôi nyc của ck e cũng lấy a cùng lớp đấy luôn 😂😂
Con ng bản tính tò mò thôi mom chứ ko có ý gì đâu
03/30/2020 18:03 Trả lời
Dạ vâng m hy vọng là thế ạ ❤️
Ấn bỏ theo dõi á m. Bạn vẫn còn nhưng hk thấy bài đăng đâu
03/30/2020 12:03 Trả lời
Thôi thì e cũng kệ xong để ý xem ô ý thế nào chứ muốn thì cũng ko thiếu gì cách m ạ
Munmun nó đập vào mắt sẽ gây thương nhớ hơn m. Mắt không thấy, tim sẽ hk nhớ
Chồng trăng hoa, thì vẫn trăng hoa, nhưng đừng chủ quan, vì đàn ông suy nghĩ bằng nửa thân dưới
03/29/2020 20:03 Trả lời
Vẫn cứ phải đặt trong tầm kiểm soát ko toi m ạ 🤣
Munmun Đúng đó, ko tin đc
Chồng e còn trêu đặt tên con giống tên nyc đây. E bảo có con dao chắc e cho nhát mất. Biết là đùa nhưng k vui tý nào điên lắm các m ạ
03/29/2020 20:03 Trả lời
Munmun mẹ chồng e còn rất thích khi kể về nyc của chồng e ý. Nào là cao ráo, trắng trẻo, xinh gái nhưng cuối cùng lại lấy e( ý là e xấu nhất ý m) điên lắm
Ẩn danh ui khó chịu thế m ơi, e mà thế chắc xách đồ về ngoại luôn
M nói ch m, rảnh coi gái quá, thì ra phụ vợ làm, đâu ra sẵn làm thấy mẹ, đồ ăn dâng tới miệng, ngồi coi gái,
03/29/2020 18:03 Trả lời
Aizz dạo này tâm trạng chán quá động tí cũng nghĩ ngợi m ạ
Munmun m đúng mà, nó mới có vấn đề đó
Sao vẫn lướt qua fb của nhau đk, mình lấy fb của ck chặn hết, nhung thỉnh thoảng vẫn hay nhắc đến để trêu ck
03/29/2020 17:03 Trả lời
E vẫn trêu suốt ấy nhưng mà nhiều khi tự dưng nghĩ ấy m ạ