Có chị nào bầu nghén mà khi ăn xong cứ cảm giác thức ăn còn mắc ở cổ k ạ, e bầu 11w mà từ hồi bầu đến giờ cứ ăn gì xong lại cảm giác bị mắc ở cổ mà uống nước thế nào cũng k hết, khó chịu ghê luôn ạ 😭😭

1 20

Thảo luận

Dạ e cảm ơn c ạ 😁
03/31/2020 11:03 Trả lời
M có cảm giác nóng cổ k?? Nếu có là m bị giống mình nè. Mình lúc ms bầu ngén sấp mặt tới tháng t4 thì đỡ ngén. Tự dưng giờ tháng t8 lại bị ngén lại, kiểu ăn k tiêu nghẹn ở cổ, ợ nóng, cổ họng nóng rát. Gần sinh r mà nay lại bị z lại sụt kí... Lo kb con mình s đây.
03/30/2020 20:03 Trả lời
Dạ e thì lại bị nóng bụng c à, ăn đc mấy phút là bụng cồn cào như chưa ăn gì rồi nóng như lửa ấy ạ. C cố gắng ăn thêm đc chút nào hay chút đấy ạ, chúc c mẹ tròn con vuông nhé ạ
Ẩn danh thaks e. Chúc e mau hết ngén và có 1 thai kì khỏe mạnh nhé 😘
E toàn phải ăn thành nhiều bữa nhỏ nè m,
03/30/2020 20:03 Trả lời
E cũng ăn nhiều bữa ấy c, nhưng mà lần nào ăn xong cũng bị như thế nên đâm ra cũng nản ạ
Nghén z đó m.. ráng qua 4th đầu nha. Qua dc 4th đầu huhu e đây toàn bị ợ nóng ăn vào ợ nóng rát hết cả cổ đây nè
03/30/2020 19:03 Trả lời
Ẩn danh hihi.. cố lên. M đc bao nhiu tuần r
Moonkey dạ vâng, e cảm ơn c ạ. E đc 11w rồi ạ
E uống thuốc là cảm giác vậy. M thử uống nước gừng xem sao nha, e uống thấy có bớt á. Với tại nó tiêu hk bị đầy bụng
03/30/2020 19:03 Trả lời
Thế ạ, vậy để e thử xem sao ạ. E cảm ơn c nhiều ạ
Munh cung bi ne. Cu day bung mac nghen luc nao cung nhu co vien thuoc chan ngang co. Cam giac no si khung khiep
03/30/2020 17:03 Trả lời
Đúng rồi c ơi, e còn bị nóng bụng liên tục nữa 😭😭
mik cũng vậy nè cảm giác ăn xong mà măc ở cổ chỉ muốn nôn ra thôi ấy, mik đọc thì thấy giai đoạn này dạ dày của mik cũng tiêu hoá kém hơn , m thử ăn ít một và nhai kĩ xem có cải thiện k nhé
03/30/2020 14:03 Trả lời
Dạ, e cũng ăn ít đó ạ, nhưng mà nhiều lúc chỉ 1 miếng thôi cũng bị vậy ạ. E cảm ơn c nhiều nha
Mấy tháng đầu mình cũng bị vậy nhưng qua 3 tháng đầu là hết
03/29/2020 20:03 Trả lời
Dạ, e cũng mong qua 3 tháng sẽ hết chứ khó chịu lắm ạ
E cũng bị zay đó m,jo 22w vẫn còn bị nè,nó cứ mắt ở cổ khó chiu lắm
03/29/2020 20:03 Trả lời
Ui chán c nhỉ, cứ nuốt nước bọt lại thấy vướng vướng, bực ghê ng