sinh con được gần 2 năm r. mà mình chẳng ham muốn gì các mom ạ. ck cứ đòi hòai mà mình k có hứng thú nên cứ gạt đi. làm lơ nhiều nên ck mình buông câu " viết đơn đi, anh kí". nhưng các mom thử nghĩ xem. có vk ck nào mà ngủ mỗi người mỗi giường. mỗi lần có nhu cầu mới vào kiếm mình. mình k cho lại buông câu như z. càng ngày càng mất cảm giác với ck các mom ạ 😣😣😣

4 25

Thảo luận

Khi chồng đòi thì cho cho xong nằm lại thủ thủ vs chồng chồng làm e buồn.... nói thật cảm giác của mình cho chồng nghe đôi khi cưới lâu quá nên quen
03/30/2020 12:03 Trả lời
mình cưới mới 2 năm thui mom
Ẩn danh 2 năm với 1 thói quen là ít hay nhiều, chỉ cần lặp đi lặp lại tầm 3 tháng mà k có sự mới mẻ thì cũng dễ chán lắm
Trong chuyện này, nếu m thấy mình có lỗi phần nào thì cải thiện phần đó. Đàn ông mà, họ cũng có nhu cầu của họ. Phụ nữ lại quan tâm đến cảm xúc nhiều hơn. Muốn gia đình êm ấm thì nhường nhịn chút, m có nói ra ck m mới hiểu, có cho đi mới có nhận lại m ạ.
Vc mà ngủ riêng thì tình cảm sẽ mất đi dần đó mom với lại chuyện quan hệ cũng quan trọng trong mối quan hệ vc mom thử nc với chồng xem chứ vc có con rồi k hoà nhập được li dị thì tội con lắm đủ cha đủ mẹ vẫn đủ tình thương hơn
Con dại vất vả cả ngày, tối đến chỉ muốn nằm nghỉ ngơi, nên ko có cảm giác là chuyện bt mà m,
nhưng ck lại k hiểu
Ẩn danh mình cũng hoàn cảnh giống m, nhưng may mắn hơn là ck hiểu và thông cảm
Vkck mình cũng ngủ riêng từ lúc có con nhỏ nè m. Chắc tại chăm con vất vả quá nên vậy đó. Trc đây Mình cũng gần như m.
Chuyện vợ ck là chuyện hêt sưc bt thôi, nói chung vk ck phai hợp nhau chuyện đấy thj tc mới quấn quýt đc . Nêu m k thây ham muốn thj phai tự tìm cách điêu trị chứ : e nghi m nên bổ sung vitamin tổng hợp + vitamin e : giup cai thiện rât nhiều chuyện ý
mất cảm giác 1 phần do 2 vk ck sống như người dưng trong nhà nữa mom à. mà nếu sống với nhau chỉ vì tình dục thì cũng k hạnh phúc gì đâu mom
Sao ky z m, vk ck ma ngủ khac giuong la thay k dc rồi. Giường chat doi giuong rong hon. Chu z hoai tình cam ran nút
03/30/2020 09:03 Trả lời
Đúng r mom. mình giờ k còn cảm giác gì với ck luôn.
Tại mom sinh xong thay đổi tiết tố và mải chăm con iu con nhiều nên k để ý đến ck nữa nên vậy, mình đây cũng sinh gần 2 năm mỗi người 1 giường, chẳng ai đòi làm chuyện ấy nên cứ kệ. Gần 2 năm rùi vk ck mình k đụng vào người nhau rùi.
03/30/2020 06:03 Trả lời
đây là mình k có cảm giác. nói thẳng ra là k muốn gần ck nữa á mom
Ẩn danh vậy chắc, m hết iu ck rùi nên cảm thấy vậy.
Kí luôn mom ơi:)))) cái loại chỉ biết cảm xúc của mình thì kg cần thiết đâu mom à Mà sao chưa gì đã mỗi ng 1 giường riêng vậy mom
03/30/2020 00:03 Trả lời
z mới kì á mom. mình nói nhiều lần r. nhưng viện lí do k à. bởi z. mất cảm giác cũng vì như z á mom
Ẩn danh mom cũng kg biết ld luôn á,quái lạ nhỉ,hay để có kg gian để chatsex nói chuyện vs gái,kiểu này thì bỏ sớm đỡ khổ m ạ