Sinh mổ đau lưng và ngứa vết mổ. Có mom nào sinh mổ mà bị ngứa vết mổ và đau lưng như m k? M k phải ăn cái j mà bị dị ứng ngứa đâu.cứ thời tiết thay đổi là m ngưad k gãi đc.còn lưng thì đau lắm.mà toàn đau vào buổi sáng dậy còn k dậy nổi.con khóc bế con lên còn khó. Sáng nay đau m kêu với ck,ck m kêu từ mai dậy sớm vào ngủ ít thôi cho đỡ đau. Mịa từ lúc sinh con ra tới jo có hôm nào đc giấc ngủ ngon đâu. M tứ m bảo từ jo bêa con,chăm con cho con bú mớm,tắm rửa thay tã cho con a làm hết đi thì từ mai đây dậy sớm làm cho. Là bố nhưng con đái con ỉa còn kb thay rửa như thế nào còn to còi.con khóc con k bế giúp vợ được tý nào còn kêu nhiều.

8 47

Thảo luận

Trước mình bị đau lưng, bổ sung thêm canxi thì k bị đau nữa mom thử xem
04/08/2020 18:04 Trả lời
M vẫn uống can xi từ khi sinh xong.cả sắt nữa
Thấy mình giống m ít nhiều. Nghĩ bảo chứ, thôi thì lại cố ...😊😊
04/05/2020 17:04 Trả lời
Mình chỉ bị đau lưng thôi á chứ k bị ngứa vết mổ
04/04/2020 15:04 Trả lời
Vâng.
Mình mổ nay gần 8m rồi, chưa thấy bất thường ở đâu hết
04/04/2020 15:04 Trả lời
Chắc do mom đc kiêng tốt
Đau lưng là do mom ngồi dậy sớm và ngồi nhiều á mom. Mjh cũng mới sinh xong thấy mẹ với bsi hay kêu k dc ngồi nh đau lưng lắm
04/04/2020 14:04 Trả lời
Chuột Ben vâng cảm ơn mom
Chuột Ben dù sao cũng cố đc 3 tháng rùi.hihi
Lâu lâu thời tiết thay đổi mình cũng ngứa điên đảo
M đau lưng dã man luôn
M mổ 8 tháng ùi fonf ngứa nè mom. Thay đổi trời lại ngứa mà sẹo thì to thôi rồi
lưubihp mổ ngqng sao sẹo to?m thấy dọc mới bị to.hay mom ăn rau muống hả
Em cũng z đau lưng mà giờ 7th rồi vẫn ngứa vết mổ
04/01/2020 11:04 Trả lời
Mổ xd là fdau cả đời đi mom.m thấy nhìu ng đau quá phải đi châm cứu
Mình chưa ngứa Nhưng Đau lưng lắm lun Ngồi cho con bú là phải có gì tựa vào cơ. Còn ck mình thì tuyệt vời lắm Giặt đồ vk, đồ con, nấu ăn, thay tả, rửa đít... Tuần về 1 lần là chỉ cần vắt sữa rồi ck cho con bú còn mình thì đi ngủ hihi
03/30/2020 18:03 Trả lời
Hận Cái Thằng Mang Tên Chồng đàn ông đã vô tâm thì họ nói những câu làm mình đau lòng lắm. Mà ở cữ hay bị Tủi thân nữa chứ M đừng quan tâm nhiều Giờ chỉ nhìn về con mà sống thui
út diễn vaqng.cảm ơn mom.