Mọi ng cho e hỏi đã ai dùng sp giảm cân nào chưa. E đang béo quá mà ở quê cũng k có phòng tập. Mặt thì mụn tàn nhang sinh con xong nhìn chán quá. Mọi ng có bí quyết gì k

10 11

Thảo luận

Thuốc ko tôt đau mom mình dùng 3 loại giảm cân rồi uống vào thời gian đầu có giảm nhưng ngưng thuốc đâu lại vào đấy + mình uống quen 1 loại người mình bắt đầu bị lờn thuốc uống xong mình lại mua loại nặng hơn . uống thuốc làm mất ngủ quan trọng mất nước miệng cứ khô nhạt miệng chả muốn ăn gì + tress căng thẳng ....chia sẻ để mn biết vì mình là nạn nhân do dùng thuốc
04/01/2020 18:04 Trả lời
Hổm em cắt hẳn tinh bột phát, thêm con bú. Choáng váng xay xẩm
04/01/2020 14:04 Trả lời
Đang cho con bú k nên giảm cân b ạ. Bé nhà mk 2 tuổi cai sữa mới giảm đây
Mình nghĩ là thuốc k ổn đâu m ạ. Thấy các hoa hậu ng mẫu giữ dáng thì biết,, ăn toàn rau củ quả lại tập gym yoga,... Rất vất vả.. Mom thử chế độ như họ xem
04/01/2020 13:04 Trả lời
Cho hóng với 😀
04/01/2020 13:04 Trả lời
Ngày trc mình giảm cân bằng cách sáng trc ăn là uống li tinh bột nghệ ấm pha với mật ong, kiêm thêm 1h tập yoga xuống cũng ổn lắm
03/31/2020 21:03 Trả lời
Mình cũng uống nghệ vào sáng trước khi ăn, mom có kiêng tinh bột k
Thiên Ân có mom ạ. Mom cắt từ từ thôi đừng 1 phát cắt hẳn luôn nha, chịu ko dc là đói á
M uống nhuỵ hoa nghệ tây đi
03/31/2020 21:03 Trả lời
Tốt nhất ko nên dùng giảm cân m ạ vì ít nhiều cũng ảnh hưởng đến sức khỏe sau này. Còn giảm mụn thì m đang dùng 24h diệt mụn cũng khá hiệu quả nhưng ko có tác dụng trị tàn nhang
03/30/2020 09:03 Trả lời
Mình cũng uống nghệ vào sáng trước khi ăn, mom có kiêng tinh bột k