Buồn quá các chị ơi.. bầu đã 35w rồi. Đi làm từ tháng 12 mà không được trả một đồng lương nào.. người ta nói chó cùng dứt dậu.. còn có mấy đồng cuối cùng để đi đẻ nhưng một phút ngu dốt lại chuyển cho một thanh đồng để xin 1 con đề.. mà cuối cùng số để chả thấy đâu... hẹn ngày này đến ngày khác rồi mất hút luôn... giờ chỉ biết trách mình ngu và sống trong lo lắng không biết sinh con sẽ phải làm sao... huhu..

0 21

Thảo luận

Mk năm ngoái 2vc cũng tiêu pha hết. Giờ gần sinh rồi mố thấm nè. Chẳng còn đồng cắc nào cả. Cũng may ở gần bà ngoại nên thời gian qua bà ngoại giúp đỡ khoản ăn uống nhiều. Giờ chủ yếu tiền đi sinh. Khéo phải đi vay mất.
03/31/2020 08:03 Trả lời
Giờ ko như ngày xưa thời buổi kinh tế j cũng cần đến tiền ....nhất là lúc sinh con.... Sao mn dại thế mang tiền đi đánh đề cho thiên hạ ak.....
03/30/2020 23:03 Trả lời
Bó tay Mom luôn. Chả bao giờ mình thử kiểu đó. Tiền bạc ko tự nhiên tìm đến. Để sinh con mình đã phải chuẩn bị $$ từ năm trc rồi tâm lý. Hazzz dây vào lô đề chỉ có ra đê mà ở thôi.
03/30/2020 21:03 Trả lời
0355605xxx đồ thì mình sắm rồi mom, giờ chỉ lo đi đẻ và cũng mong rằng 1 sớm nào đó mình được trả lương :(! Nhưng đang dịch, các trường nghỉ tnay thì mình cũng kbiet đến baoh mới đc nữa
Ẩn danh có hỗ trợ của blđtbxh cho ng thất nghiệp mùa cô vit mà.
K có tiền nó vừa nhục vừa khổ mom ah. 😪😪😪
03/30/2020 21:03 Trả lời
Ẩn danh hic, e cũng k kém gì mom đâu nè. Trc e bầu hơn 6 tháng mà ô bố ck e nó k cho cưới mom ạ, ck e làm găng mãi nó mới tổ chức cho. Mở mồm ra là đi nói xấu con cái. K cho vk ck r đc một đ nào mà oai như chó bảo có cũng chả cho. Tiền e đi đẻ toàn tiền mẹ e cho hết. Bh e lên ngoại ở đc 8 th rùi k đc một câu hỏi thăm cháu. Ck e sang tq làm đi k giấy tờ k may bị kt giờ bị bắt k một tin tức cũng chả đc câu nào hỏi thăm. Đến tiền sữa tiền bỉm tất cả đều phải xin mẹ e hết. Nhục nhã lm mom ạ.
Ẩn danh trc lúc cưới ck e đi lm gửi tiền về k đủ cho ô bố ck e đi chơi gái. Lúc ck r bị bắt thì ô bảo: cho tao đc đồng nào đâu mà t phải quan tâm.
M.chơi đề ạ. Ko p dạy đời nhưng cờ bạc là bác thằng bần. Mình lâu lâu ủng hộ 1-2 tờ, chớ chơi là ko. Chồng cũng đc cái v. Có hôm trúng đc 200k cũng cho vk bồi dưỡng thai. Thời buổi này mới thấy 1k cũng quí
03/30/2020 20:03 Trả lời
p_84934788xxx mình chi 1 lần vui đánh đề vs công ty, trúng đc gần triệu á. Nhưng sau ko chơi nữa, đúng kiểu chơi lần cho biết á. Sau này mn rủ nhưng ko chơi, lâu lâu mua giúp mấy ng bán 1-2 tờ à
Cá Cơm mình thì chưa chơi baoh nên mới dại,, họ bắt mình đặt tiền họ mới cho số. Dại lắm mom