Yêu nhau nửa năm rồi, vượt qua biết bao nhiêu cãi vã, khó khăn bao nhiêu lần ctay vẫn k bỏ, nhưng lần này a qđinh hẳn không biết làm tình thì anh theo người khác Yêu nhau nửa năm bây giờ anh nói vậy td nó cũng một phần qtrong thật nhưng e còn tình cảm quá, còn yêu thì biết ls dc các m ơi, cho em xin ý kiến với

4 33

Thảo luận

Nửa năm thì nghe nó lâu m nhỉ, nói trắng ra chỉ có 6th thôi hà, mình mang bầu 9th còn thấy nó nhanh nói jj m quen 6th đã là jj đâu. 6th có lên giường cũng chẳng xác nhận đc nó là jj đâu
03/31/2020 22:03 Trả lời
Vâng
Nếu Yêu nhau thật long sẽ biết giữ gìn cho nhau mấy cái thể loại như này bỏ cho n nhẹ nợ
03/31/2020 19:03 Trả lời
100 người thì cả 100 người khuyên em bỏ, nhưng còn mông lung quá, tc còn nhiều nữa
Tốt nhất là bỏ rồi mình lại tìm dc ng khác tốt hơn trực mình có yêu 1a a í bảo là đàn ông ai cũng có ham muốn nhưng a ấy bảo tôn trọng mình sẽ giữ gìn chom
Trời tiếc gì nữa mac còn luỵ tình vậy mom. Cố gắng vượt qua bản thân đi. Ko ctay sớm mom còn khổ dài dài, làm nô lệ td cho nó
Em thấy td nó cũng k qtrong nhưng ko phải là tất cả, họ coi trọng quá như làm khó e, e còn tình cảm, đang yêu mà vì lí do ấy ngang đánh đố
Trời. Chẳg lẽ cứ iu là phải làm chuyện đó hay s nhỉ?? Ny e luôn luôn tôn trọng và giữ gìn cho e, đi chơi chỉ nắm tay r ôm nhau thôi, lâu lâu thì a mới dám hôn e 1 cái v đó. Tính đến nay iu nhau gần đc 2 năm rồi mà a k hề đòi hỏi hay ép e phải làm gì cả, trong khi 2 đứa quyết định năm nay cưới
Kim Hye Jin dạ. Ai cũng bảo c ạ. Ny e hiền lắm, hôn cũng phải đợi sỉn mới dám hôn chứ bt chỉ nắm tay r ôm thôi ạ. Lúc a sỉn cũng k đòi hỏi e gì cả ạ
Bạn gặp đc đúng ng r đó, cđ con gái gặp được phải đúng người thì mình không phải lớn
Mình cũng vậy . Bao lâu r cũng chưa biết . Nhiều lúc muốn làm cho ông ấy nhưng ổng thấy tội quá lại bảo thôi . Từ từ học cũng đc . Bản thân m cố gắng r , cũng nên tôn trọng chứ mới vậy mà buông bỏ thì ny mon cũng k hẳn là người vượt qa được khó khăn mà đi đến cuối
03/31/2020 16:03 Trả lời
Kim Hye Jin sao b k thử ?
Anh ấy bắt em học qua mạng, xem video, nhưng lúc nào gặp nhau thì làm cho anh ấy mà e k lm dc, cứ phải rượi vào mới làm đc cơ, nhìn video thì dễ đến lúc lên giường vs nhau lại chả biết lzj
Thương nhau, dù m thiếu kinh nghiệm thì ck sẽ chỉ m theo khả năng của m chứ ko ép buộc. Anh chàng này muốn dc hưởng thụ rồi m ak, kiểu ấy dễ tìm của lạ lắm. Sống phục vụ như vậy m sẽ khổ tâm dài dài. Tình cảm luôn khó buông bỏ. Nhưng hạnh phúc sẽ luôn chờ đợi m. Chúc m có quyết định sáng suốt
03/31/2020 14:03 Trả lời
Kim Hye Jin Sao lại khổ vậy. Bắt ép vậy thì sao có cảm xúc mà làm hả m. Ko có cảm xúc mà làm thì chỉ mấy người làm trong ngành kia thôi m. Ngta ko tôn trọng m rồi thì m phải tự giữ tự tôn của phụ nữ m ak. Khuyên m thật lòng đó. Tc luôn khó buông bỏ mà khi buông rồi thấy việc mình cố níu giữ là việc vô cùng ngu ngốc.. M sẽ hạnh phúc mà, mạnh mẽ lên m
Ẩn danh e cảm ơn m nhiều ạ, các m cho ý kiến vậy em cũng an tâm hơn
k biết thì ck dạy có thế mà cũng ích kỷ quá, ck mik là ng đầu tiên của mik lão cũng dạy mik từng tí 1 làm riết thành quen chứ mới đầu ai biết làm với cả con gái thường mik cũng ngại thể hiện quá nhưng ck dạy thì cũng đỡ ngại hơn ý
03/31/2020 12:03 Trả lời
Nhưng a ấy k dạy e, bắt học video không thì nặng lời cả hai đều căng thẳng
Kim Hye Jin thế thì hơi ích kỷ , tự học mik cũng ngại thể hiện hơn ấy , khi qh hắn có quan tâm cảm giác của m k, qh mà đối phương k quan tâm cảm xúc của mik cũng dễ hụt hẫng lấm
Chồng mình cũng muốn vợ biết cách. Ko ngại rủ vk coi phim sex. Cũng ko qtrọng chuyện trinh tiết, chồng nói biết thoã mãn nhau là đc. Nghe thì thô tục, nhưng thật sự mỗi lần mình chủ động, chồng luôn hứng thú hơn
03/30/2020 22:03 Trả lời
Kim Hye Jin v nói nó đi tìm đuỹ ấy.
Chán thật m ạ
Ko thành cũng phải quyết tâm mom ạ, vì nhỡ cưới xong chán cơm thèm phở là khổ
Ôi trời, đàn ông nhiều người suy nghĩ ích kỉ quá mom
Thật sự nhiều lúc sẽ bỏ. Phải bỏ, phải quyết tâm nhưng k thành m ạ