Các chị có kinh nghiệm cho em hỏi chút. Em sinh được 2 tháng mới quan hệ với chồng, sau khi quan hệ thì bị đau rát và ngứa vùng kín, đau rát cả khi đi tiểu và ra khí hư xanh nhạt. Đau ngứa đến ko thể ngồi yên luôn ạ. Em tìm hiểu thì thấy giống bị nhiễm trùng roi, nhưng đi mua thuốc thì chị dược sĩ bảo có khả năng bị mụn rộp sinh dục. Có lẽ nào trong quá trình sinh nở chồng đi bên ngoài nên mới lây bệnh ko ạ?? Tại em cũng tin tưởng chồng mà thế này em hoang mang kinh khủng 😭😭😭

10 3

Thảo luận

Do m bị viêm nên ra khí hư có vi khuẩn,nên mới khi ra khí hư nó sẽ ngứa kiểu châm chích khó chịu,và ở bên trong 2bên mô ám đạo sẽ nhú gai làm mình đau rát,nhug mua nc muối sinh lý rửa,hoặc xong trâu lá chè,hoặc lá ở và rửa nc có, rồi rửa lại bằng nước ấm
05/30/2020 18:05 Trả lời
Này do khô hạn nội tiết tố thiếu hụt ,ngứa rát mà thêm khí hư nữa mom viêm chắc ui đó mom
05/29/2020 21:05 Trả lời
Đau rát có thể do mình mới trải qua quá trình sinh nở nên hoocmon thay đỏi chưa bt lại ak mom , e 2 tháng cũng quan hệ lại nhưng có dùng ống gel bôi trơn nên thấy thoải mái ko bị đau , còn chuyện kia thi e hok piết
05/29/2020 20:05 Trả lời