Có mom nào tin phong thủy k ạ E chậm con gần 2 năm rồi nay có ng bảo e xem lại cái phong thủy phòng ngủ 2 vk ck Hướng dẫn mình cách sắp xếp phong thủy để sớm rước con về ạ

8 51

Thảo luận

người quen của mình có đấy. đi xem nta chỉ về kê lại cái giuờng trái phải j đấy và 2 tháng sau có bầu
06/05/2020 15:06 Trả lời
Dạ mình cũng đang coi vị trí đặt giường bạn ak
Có trường hợp đó mà mik đã biết ý m. M thử xem sao.
06/05/2020 12:06 Trả lời
Dạ cảm ơn mom nhưng phòng m k có nắng chiếu vô k bik sao đây
Hướng dẫn như nào vậy mom?
06/04/2020 13:06 Trả lời
Ý bạn hỏi hướng đặt giường hay hướng gì bạn
Hướng dẫn cách làm để nhanh có ý mom?
Mình cũng quan tâm đến phong thủy lắm mom, toàn lên mạng tự tra. Như hướng đầu giường, gương ý mom
06/04/2020 13:06 Trả lời
smile m chỉ bị họ dặn chưa con k nằm giường gấp mom ah có con rồi sao cũng đc ak
Ẩn danh giường gấp thì mình chưa nghe, mom nên tra google coi
Mình ở phòng trọ kia 3 năm không có con, thuốc thang đủ thứ, sau đó chuyển qua 1 phòng trọ mới, sắp xếp lại hướng ngủ, hết 2 tháng là có bầu nek. Nhiều khi cũng nên phong thủy 1 tí
06/04/2020 12:06 Trả lời
Ẩn danh nếu nhà ngói thì lấy 1 viên ngói thay bằng tấm kính, nắng chói chang luôn á
Đậu đậu mình ở tp k xài nhà ngói mom ah
Có mình tin.vk ck đi làm ăn xa phải thuê tron để ở.mình cũng chậm con.ở cái phòng trọ cũ hơn 2 năm mình k có con mặc dù là tìm mọi biện pháp nhưng k kết quả.thế là mình qđịnh chuyển đi ở chỗ khác thế là 2 tháng sau khi đi ở chỗ mới thì mình có bé.giờ bé đc 9 tháng rồi nì
06/04/2020 09:06 Trả lời
Ẩn danh mom cứ thử làm xem sao.nhỡ đâu may mắn lại đến
có nhiều TH rồi m ak, cứ thay đổi đi cũng k mất gì mà, biết đâu may mắn lại đến với mình
06/03/2020 22:06 Trả lời
Ẩn danh đàn ông nhiều khi họ hay nói như vậy để biện minh cho 1 số lý do, mik là phụ nữ đã đành con cái trời cho nhưng nếu có cách xử lý cũng nên thử, vc m đi khám chưa, cái này k phải mê tín mà khoa học nếu ck m cũng phản đối nữa thì là có vấn đề đó
Đậu đậu dạ vk ck e đi khám rồi bt mom ak cũng học theo ng un thuốc bổ đồ vẫn k có mom ah nên ngta bảo bỏ gạo dưới giường đồ rồi treo ảnh em bé rồi trồng cây lựu
Thay đổi thử cũng tốt m ak
Ẩn danh chúc m sớm có tin vui nha
Chuột Nhắt dạ cảm ơn mom nha
Cứ thay đổi đi m, kiểu có bệnh thì vái tứ phương ý, ai chỉ cũng làm theo
Dạ bởi dậy nên mai e đi mua cây lựu trước
Như nhà mình nè. Chuyện ngày xưa nghe bố mẹ kể lại, bố mẹ ở nhà 4 năm mãi k có con, vừa ra Hải Phòng làm ăn thì lại có. Có mình phát bố mẹ lại về quê sống. Nên mình cũng tin tin😂😂
06/03/2020 21:06 Trả lời
Mẹ mình thì hồi đó ở q4 sinh ra 4 ông mong con gái mãi k có 7 năm sau vừa chuyển nhà vô q5 đc hơn 1 tháng có bầu mình ak 🤣🤣