Nhiều lúc em tự hỏi em làm gì sai Sao ông trời lại toàn đày đoạ những đứa con của em. 2018-19-20 3 năm ôngt trời lấy Đi 3 đứa. Chiều nay em Đi đình chỉ thai kỳ ở mốc 12 tuần 3 ngày. con bị phù, bị tràn dịch phổi, nang bạch huyết sau gáy. Làm Sao em có thể cắt Đi sự sống của con khi mới hôm qua thôi em nghe tin con đập, nhìn thấy con còn cử động tốt, tay chân con, thân hình con, con vẫn còn sống làm Sao em có thể. Lại một lần nữa em thất bại rồi, em vô dụng không thể bảo vệ được chính những đứa con của mình!

16 100

Thảo luận

Cố gắng lên m ạ. K phải do m k bảo vệ đc con mà là do con có duyên nhưng k có nợ vs m thôi ạ.
11/12/2020 12:11 Trả lời
Chúc m thật khoẻ mạnh để cho e bé đc khỏe theo chứ 3 bé rồi thương m quá
11/12/2020 12:11 Trả lời
Mom gửi con vào chùa đi mom, cầu siêu rồi đặt cho bé 1 cái tên. Hi vọng sẽ có điều kì diệu hoặc không các bé sẽ bảo vệ cho những đứa em sau này ❤
06/07/2020 10:06 Trả lời
Vâng mom ạ!
đau lòng, chia buồn với m, e thì 1 năm hỏng 3 đứa , giờ nghĩ tới muốn khóc luôn.
06/06/2020 19:06 Trả lời
Không gì đau lòng hơn là nhìn con mình từng đứa ra Đi mom ạ, giờ chỉ biết cố gắng mom ạ!
Cố gắng lên m nhé ,nếu sinh ra con bị dị tật thì cũng khổ cho con lắm,m thử làm xét nghiệm nhau thai xem nguyên nhân do đâu để lần sau còn tránh
06/06/2020 18:06 Trả lời
Có mom ạ, mình có làm Xn nhau thai, đau lòng lắm nhưng không còn cách nào khác, chỉ trách duyên mình và con quá ngắn!
Tìm nguyên nhân trước đi b,m trước cũng thế mình còn ở tuần 31 cơ ý
06/06/2020 17:06 Trả lời
Mình chưa lấy thai ra được mom ạ, BS bảo thai lớn rồi, giờ phải ngậm thuốc nhiều lần cho tử cung mềm ra rồi ngày mai Lên gắp. Gắp là cộ không được nguyên vẹn đúng không mom!. Em sợ cái cảm giác ấy lắm..
84396497xxx hic đúng rùi gắp là con k đc nguyên vẹn nữa.cố lên mom
M cg lên. Có lẽ con không có duyên đến với M kiếp này. M cg vượt qua nha!
06/06/2020 17:06 Trả lời
Em cảm ơn Mom!
Mom nên xin 1 em gọi là dở dầu con cháu trong nhà củng đc gọi mom là mẹ như mom xin v đó
06/06/2020 16:06 Trả lời
Dạ. Chắc cũng phải vậy mom ạ. Hành trình con đến sao ngắn ngủi quá!
84396497xxx em củng v mom ơi nhiều khi nghỉ mà tủi thân
E cũng đã từng bị ở mốc 12w thai vô sọ.giờ đọc bài của mom e sợ thật sự .nghĩ lại cái cảm giác lúc bác sĩ nói.sau 6 tháng e cũng có con lại giờ cũng dk 11w5d cpi đi khám cái mốc 12w lúc nào cũng lo sợ.sợ lại nghe câu nói của bác sĩ "Thai của em có cái bất thường" nghĩ đến thôi à sợ nổi da gà
06/06/2020 14:06 Trả lời
Ám ảnh thật sự mom ạ, nhưng mom cố Lên, ráng zữ tinh thần thoải mái cho con khỏe mạnh mom nhé, chuyện gì tới rồi cũng tới. Mình làm mẹ chỉ biết cố gắng hết sức thôi mom ạ. Chúc hai mẹ con luôn khỏe mạnh ạ!
co gắng len mom.minh một lần mất cả 2 con.luc 12 tuan bs bảo day da gay 1 be. minh chạy voi len tu du làm xet nghiệm nitp con khoe manh. mình da giu tu luc mang đen khi sanh luon ạ. chi dc nhin con một lần. đau đơn thêm gấp ngàn lần.
06/06/2020 10:06 Trả lời
84396497xxx mom co gang lên. hoi phụ nu minh dong vien nhau. có gd ben cạnh nua mọi chuyện se qua hết. gio minh chưa được mang bé lại. đợi thoi gian nua vi minh sanh mô. nhat dinh lần sau mọi điều se tốt lành het
Ẩn danh Vâng em cảm ơn mom ạ!