Các mom tư vấn hộ mình với Mình và em dâu mình đang bầu cùng lúc, em dâu mình sanh trước mình 1 tháng , ở chung nhà trong nhà luôn , mình đang phân vân có nên về quê sinh hay ở lại sinh được nhỉ , mà nhà đó là nhà của vợ chồng mình , ông bà nội ở riêng , vợ chồng em dâu có đất nhưng chưa xây nhà , giờ em dâu sinh thì mẹ chồng cũng xuống nhà mình ở , rồi vợ chồng em dâu nữa , kinh tế không dư giả ở chung thấy phức tạp không chỉ kinh tế mà còn nhiều vấn đề nữa , nếu giờ về sinh thì nên làm sao cho hợp lý mà không ảnh hưởng tới ai cả

0 11

Thảo luận

Theo bản thân mình nghĩ thì vkck chú ấy phải biết ý về ngoại. Nếu ngoại xa quá thì về bomeck chứ nhà vkck m mà
06/05/2020 18:06 Trả lời
Ủa mk nghe thấy kỳ nè nhà mom mom ở tội j về quê.còn e dau lễ ra về mẹ ck ở chứ
06/05/2020 14:06 Trả lời
Nhà bố mẹ ck có 2 gian nhỏ đủ ông bà ở thôi , nhà mình rộng còn phòng nên vk ck em dâu ở cùng , vk ck em dâu có đất riêng mà chưa cất nhà
Kỳ vậy mom, e dâu sao k qua nhà bmẹ ck ý. Nhà mom mom ở chứ đi lại tri cho vất vả
Nhà bố mẹ ck có 2 gian nhỏ đủ ông bà ở thôi , nhà mình rộng còn phòng nên vk ck em dâu ở cùng , vk ck em dâu có đất riêng mà chưa cất nhà
Ẩn danh thế ăn uống ,điện nước có tri trả cùng mom k
Ủa..nếu đó là nhà riêng của mom thì em dâu sinh trc hay sau cũng phải biết ý về nhà mẹ đẻ sinh chứ nhỉ
Nhà của mình mà m? Sao còn đi đâu nữa. Sao em dâu k qua ở nhà bome ck
06/05/2020 13:06 Trả lời