Mệt mỏi bất lực quá nhìn con mà thương phải chi mẹ k bầu e thì bây con k phải thiếu thốn như bh, phải chi k bầu mẹ đi làm thì k phải bất lực về kinh tế k phải ghe ba tính từng đồng lẻ, mẹ xl con con chịu thiệt nhiều rồi mà mẹ phải để con phải thiếu thốn nữa, vì 1p lơ là nên mẹ có e phải chi mẹ kỉ hơn xí thì đã k phải như bh hối hận từng phút , ông trời à ông đừng tuyệt đường sống của con nữa con mệt mỏi rồi ông ơi [6] tự nhủ lòng gán cố gắng đếm từng ngày còn 2 tháng nữa nữa thôi 2 tháng nữa thôi để cho con đc sống nhưng s lòng mẹ lại đau lắm chuột à..mẹ bây giờ biết làm gì đây mẹ thương a2 lắm 😭😭

6 56

Thảo luận

Chừ có phải để thoi bạn ak,chứ bỏ thì thương vương thì tội vơid bỏ nghiệp sẽ theo suót cuộc đời ak,đưa đầu nhà mình 10 tháng đã phải có e ui,mổ đẻ ấy
08/07/2020 22:08 Trả lời
mẹ 3 con ừm m thôi thì cố v nhìn con mà an ủi Đc phần nào
Ẩn danh chừ vì con chứ thằng ch chả đáng một xu với mình,tốt thì tốt lại ko thì như ng dưng thoi
Cố lên mom ạ. Rồi sẽ ổn thôi. Vì con trong bụng đừng suy nghĩ nhiều mà ảnh hưởng tới con
08/06/2020 20:08 Trả lời
Cố gắng lên bạn nhé
08/06/2020 20:08 Trả lời
M đừng tự trách mình nz. Ck m cũng có phần trách nhiệm trong phòng tránh mà. Chiện xảy ra k mong muốn chả ai muốn. M cố gắng sn lạc quan lên nhé. M mà buồn con trong bụng cũng bùn theo í, tội con. Các ông ck cũng nên che động trong việc phòng tránh thai. Chứ kp việc ấy chỉ là của riêng phụ nữ
08/04/2020 15:08 Trả lời
Ẩn danh mình cũng 2 đứa r. Ck mình ổng thắt ống dẫn tinh m. Mình bảo vs ck, mình vừa phải mang nặng đẻ đau r phải chăm con giờ lại kiêm lun phòng tránh thai à??? Ông cũng phải có trách nhiệm vs chứ. Mình bảo nếu thg vk thg con thì jh thắt jh chứ mình k đặt vòng hay ún thuốc đâu. Nữa thật nữa đùa thế mà ổng làm thật
Hiền Hiền oii mình đây ck mình ổng k cho mình treo đó m chứ kêu ổng ik thắt ống tt chắc k có đâu
Cố lên mom oi gi 2 con
08/04/2020 14:08 Trả lời
cố lên m ạ! Khó khăn nào cũng sẽ qua hết. Có rau ăn rau, có cháo ăn cháo! Giữ gìn skhoe để lo cho con m ạ!
08/04/2020 13:08 Trả lời
Cố lên mom ak... Ông trời đâu có tuyệt đường ai đâu...Thêm con thêm lộc ai phản đối kệ ng ta...M sinh bé thứ 2 cũng ko ai chấp nhận nhưng mình đâu có quan tâm...Sao phải rơi nước mắt vì những điều ko xứng đáng
08/04/2020 02:08 Trả lời
Ẩn danh họ ko hiểu thì thôi kệ cho nói. Mình sinh con thứ 2 ko đi làm anh em ko ai giúp j nhưng vấn chửi... Lúc đầu thì m còn nói lại nhưng giờ chán ko thèm nói... Con lớn lại khác mà mom..Nhiều ng có tiền mà chạy chữa mãi ko có con đó... Thôi cố gắng qua giai đoạn này sau sẽ khác
Diep Anh ùm m mình đag rán sah xong rồi tính tiếp đây m dù ì cũg rán tới đích rồi bây giờ bỏ cuộc thì cũg có ai giúp mình âu
E cũng từng như mom. Lỡ bầu khi bé đầu ms 16m , kinh tế k có, chồng thì vô tâm ham chơi k lo làm ăn. Cũng từng muốn bỏ bé khi biết ms cấn bầu mà cứ nghe nhịp tim bé đập rồi cứ nghĩ nhiều ng mong con k dc r đã từng mất con ntn nên e phải cố gắng mom ạ. Dù làm việc đến lúc sinh e cũng k phải để con e thiếu thốn cái j. Bh e sinh bé dc gần tháng r. Thấy cũng thương bé đầu vì phải tạm cách ly mẹ vs em nhưng thôi phải chịu khó 1 thời gian vậy. Cố lên m ạ, mọi chuyện r cũg đâu vào đấy thôi, tất cả vì con m nhe
08/03/2020 23:08 Trả lời
Phải mà mình vừa bầu vừa đi làm mình cũng chịu nữa m, còn này chớ trêu mình chuẩn bị đi làm thì biết có bé t2
K làm dc việc này thì làn việc khác cũng dc mà b
Co gang len nha mom
08/03/2020 22:08 Trả lời
Cố lên m , vì con và vì cả bản thân m nữa
08/03/2020 22:08 Trả lời
Ừm m mình đag cố vì bản thân vì con đây m