Em buồn các mom ơi, ck em hình như chán e rồi hay là có Bồ hay là sao e cũng ko biết nữa. Mà ck ko có muốn gần gũi chuyện đó với em. Buồn thật sự mom ơi, chẳng biết lí do tại sao

4 8

Thảo luận

Cũng nhiều ông bị áp lực cv,hoặc cũng có ngiều ông đag bồ bịch bên ngoài,nhưng chắc dịch bệnh này e nghĩ do cv thôi m,chán chường đủ kiểu đó m à
08/08/2020 16:08 Trả lời
Anh ấy nhiều khi áp lực công việc không m,chứ nếu có bồ thì ngoài không xx ra còn nhiều biểu hiện khác nữa ak
08/06/2020 14:08 Trả lời
Mình ts vs ck thì ck bảo mệt mỏi do công việc mom ah, mình đến giờ chưa phát hiện bất thường về Bồ bịch của ck, nên củng ko biết nguyên nhân do đâu, muốn cải thiện cho ck qua đồ ăn nhưng ck mình lại bị gút nên phải kiêng mấy loại đó, mình giờ ko biết nên làm thế nào nữa
mong con hii,theo mình thì nên k làm j hết,im lặng thôi.đến 1 lúc nào đó tự động ck m sẽ chia sẻ với m thôi.lúc trước mình cũng bị bơ gần nửa năm ak,mình vẫn chăm sóc nhà cửa,con cái bình thường,đến 1 lúc nào đó tự ox vui vẻ trở lại
M hỏi thẳng tâm sự với ck thư xem m
08/06/2020 14:08 Trả lời
Mình tâm sự vấn đề này vs ck rất nhiều lần, nhưng ck mình cứ nói áp lực cv mệt mỏi thôi mom ah.
Có thể là anh ấy ngoại tình nhưng biết đâu là chồng em bị yếu sinh lý thì sao. Đàn ông tranh đoạt nhiều với xã hội bên ngoài nhiều khi cũng cảm thấy chán trường, mệt mỏi. XXX chắc gì đã giúp họ giải toả được nhiều hơn.
08/06/2020 01:08 Trả lời