Chia tay ny mà như muốn sụp đổ mọi thứ luôn các chị ạ. Lần đầu tiên trong cuộc đời 27 tuổi. E có ny rồi. Hôm đấy E có đi ăn uống vs 1 số người quen biết, Cũng có 1 người rất thích E, kể cả biết E có ny rồi. bình thường E uống được rượu, mà hôm đấy E uống vài chén rượu mà tự dưng say, và cũng k biết chuyện gì xảy ra luôn. A đấy là người đưa E về, nói chung là Chuyện E k mong muốn. E bắt đầu phun nôn ... Cuối cùng e qua đêm vs A đấy. Điện thoại vs túi thic A đấy cầm. Nửa đêm ny E gọi và A đấy cố tình nghe máy. E k biết E ngủ lúc nào, sáng hôm sau tỉnh dậy thì trần chuồng. E về luôn khi lúc đó 4h kém 5h sáng. .. Lỗi là do E, E k biết giữ mh. Ny E bỏ e luôn sau đó. E thực sự rất là buồn vì k kiểm soát đc bản thân. Có thể chửi E cx đc, nhưng thực sự E rất là buồn. Cảm giác đến tận tuổi này rồi mà còn bin như vậy😌

3 26

Thảo luận

Xử trảm thằng khốn kia dung la so Khanh
08/22/2020 20:08 Trả lời
Một lần bất cẩn , là một bài học đáng nhớ có lẽ chẳng bao giờ quên cho bạn,hi vọng bạn sẽ ko có lần sau như thế, mình là phụ nữ hay yêu và tôn trọng bản thân mình, đừng đợi ng khác lo cho mình bạn nha
08/12/2020 08:08 Trả lời
Tình ngay lý gian vậy khó mà thuyết phục đc Ny bạn phải tin, thứ 2 là bạn say đến mức k nhớ ngta làm j bạn thì cũng nên đi kiểm tra xem đã bị j chưa! Nói chung nếu đặt địa vị là Ny bạn, đag time yêu nhau mà đêm gọi có thằng khác nghe đt xong nói những câu đó thì thế nào cũng nghĩ tiêu cực, k trách đc!
08/12/2020 07:08 Trả lời
Cái sai của bạn là để bản thân mk say khi ko có ng yêu mk ở bên cạnh. Đã xđ đi nhậu thì hãy đi với đứa b thân ( có cạ để nhậu ) . Và báo trước với ng yêu để nhậu xong có ng đón. Ko nhậu quá say khi ở bên ngoài. Chuyện đã rồi có buồn cũng ko thay đổi dc gì . Đập cho thằng khốn kia 1 trận rồi tiếp tục sống tốt thôi.
08/11/2020 22:08 Trả lời
T1 đi xét nghiệm cho an toàn vì k biết thằng kia như nào T2 k kiện thằng kia thì gọi hay thuê vài ng tẩn cho nó trận T3 ngiu bỏ củng bỏ rùi, còn trẻ thì cứ đi làm kiếm xiền rùi khác có ng phù hợp T4 đi ăn nhâu phải có bạn bè thân với mình đi cùng, có gì còn có ng đưa về. Lần này nó lừa ngủ với nó, lần sau gặp loại buôn ng thì có khi k viết tus đc nữa đâu b ah
08/11/2020 19:08 Trả lời
Thứ nhất để bản thân say đến vậy là lỗi mình Thứ 2 ny mà chưa kịp nghe 1 lời giải thích đã chia tay thì m cũng k nên quá đau lòng Thứ 3, thèn lên giường cùng m sở khanh k kém cần cạch mặt cho chừa. Mạnh mẽ lên cô gái. Cần kt sức khỏe của mình nha.
Dù có là bạn bè đồng nghiệp tốt đến mấy cũng k đc phép để bản thân say, đây là cách bảo vệ bản thân mình. Và khi có hiện tượng choáng, xỉn phải gọi luôn cho ng nhà đến đón á. Thôi thì cố gắng đứng dậy sau vấp ngã thôi bạn ơi
Đáng lẽ b trc khi đi ăn uống thì gọi ny đi cùng hoặc hẹn ảnh đến đón , còn thằng kia mh nghĩ nó cho thuốc vào đồ ăn hay uống của bạn rùi. Ít thằng đàn ô nào chấp nhận đc chuyện bạn gái mh qua đêm vs thằng khác đâu nên mh nghĩ duyên ngắn thì thôi cố gắng vượt qua bạn ạ. Nếu ngta chịu hiểu và thông cảm cho bạn thì ng đó đáng trân trọng nè
08/11/2020 18:08 Trả lời
Mình chưa say như z nên cũng k biết thế nào, nhưng có lẽ là b sai thật r ak, chuyện quay lại hay k để xem ng y có thể tha thứ k ak...
Theo mình bạn nên viết đơn kiện thằng kia. Hoặc gọi người thân đến đánh hội đồng. Nó úp được bạn, nó sẽ úp những người phụ nữ khác đấy.