Có mom nào đi đám cưới chồng cũ và chúc phúc cho Ck cũ và vợ mới chưa ak? ... Thật sự mình ko hiểu sao khi Ck cũ mình lấy vợ thì thiên hạ ai cũng thêm mắm thêm muối bảo mình phải đến phá người mới thế này thế nọ... Mình thì lại thật lòng chúc phúc cho người đến sau... Vk Ck là duyên nợ xem như hết duyên rồi mình lại bước tiếp

7 28

Thảo luận

Sngi m đúng rồi đấy. Mình sống không được nữa thì ctay. Nta có người mới mình nên mong họ hp. Và sau này m có ng khác m cũng sẽ hp. Thời đại này k hợp thì xa thôi m ạ.
08/15/2020 09:08 Trả lời
Dù có chiện gì thì mình cũng k thể chúc phúc trừ khi mình có ng mới rồi.chứ k thì mình cũng k thể quên được.k gặp thì quên chứ gặp lại thì mới như ngày hôm qua.
08/14/2020 13:08 Trả lời
Diep Anh k vượt qua nổi ải mỹ nhân đâu m ới.gái bây giờ nó ghê gúm lắm.đàn ông nhìu thằng còn ngu lắm.
trâu vàng còn mình mình chẳng quan tâm. Mình có các con rồi giờ con cứng cáp thì hưởng thụ cs thôi hơi đâu mà tranh giành... ko có thì càng rảnh nợ ko phải hầu hạ bố già
Kệ họ thôi m ạ. Mình cả thấy m làm vậy là đúng rồi á
08/13/2020 23:08 Trả lời
m cao thượng quá! Nếu là mình chẳng bgio có thể chúc phúc dc. Vì dù ai đúng, ai sai, chuyện đã qua ntn, thì nó cũng để lại trong lòng mình 1 sự tổn thương. Khó mà bước qua, xem như ko có gì dc.
08/13/2020 23:08 Trả lời
M cũng ko cao thượng đâu... Họ là ng sai với mình... Họ bỏ mẹ con mình để lấy người đáng tuổi cháu và còn ko hề có trách nhiệm với con mình nữa dù Ck mình là ng có tiền...Vì có tiền nên gái trẻ mới theo mà... Nhưng thôi cần buông bỏ để sống tiếp mặc dù con mình thật sự thiệt thòi đủ thứ
Hết duyên vợ chồng thì cũng còn tình nghĩa. Chia tay trong vui vẻ tự nguyện thì giờ chúc phúc và làm bạn bè vẫn bình thường mà Miễn tâm bạn không thấy hổ thẹn gì là được. Sống cho bản thân mình chứ k phải sống cho thiên hạ. Chúc mom sớm tìm được hạnh phúc
08/13/2020 21:08 Trả lời
Ng ta lấy ng khác rồi. Buông bỏ cho đỡ mệt mỏi... Chứ thiên hạ thì thích xui cho mình đánh nhau cho họ xem thôi
M hk đến là niềm vui với vk mới r, phụ nữ mk cả mà, ng cũ đến ai chả thấy lo
08/11/2020 22:08 Trả lời
Vk mới ko lo đâu bạn... Vì mình ko giống ng khác đâu... Hết duyên nợ rồi thì mình cũng ko còn tình cảm j nữa...
Nta nói thì kệ, bản thân mom cảm thấy thế nào mới qtrongj nè
08/11/2020 22:08 Trả lời
Một tấm lòng cao thượng. Mong mom sớm tìm được người mới tâm lý hơn, thuỷ chung hơn, yêu thương vk con mình hơn bao giờ hết.
08/11/2020 18:08 Trả lời
Buông bỏ quá khứ là cách tốt nhất mom ak... Với cả người mới cũng đang có e bé rồi...
Ai nói thì kệ m ak, ngta k hiểu người trong cuộc hiểu là đx ak m
08/11/2020 14:08 Trả lời
Mom nghĩ đúng rồi, vkck là cái duyên cái nợ, hết rồi thì mỗi ng sẽ có 1 con đường khác để đi thôi
08/11/2020 14:08 Trả lời