Các mom ơi mn cho e lời khuyên vs ạ Chả là ntn vài hôm trc Ck e có về quê ăn cưới song đi ra đây lúc e k cho về đã thái độ r song về song ra đây e cứ thấy khác khác các mom ạ . Về quê ra vk hỏi hàng 4,5 câu thì mới Tl song tỏ vẻ khó chịu vs vk lắm mà trong khi đấy e k lgi n . E động lgi là n khó chịu ra mặt e hỏi gì phải 5,6 câu mới tl e thấy khác hoàn toàn luôn ý các mom cho e hỏi phải Ck e về quê phải lòng ai k ah chứ bt 2 vc vẫn yêu thương nhau song về quê cái ra là thái độ khác luôn k hiểu lms luôn ý mom

1 46

Thảo luận

Mjh ơi.. mjh đọc bl cug hiểu sơ sơ rồi. Đàn ông nhiều lúc mom càng cấm họ càng làm. Mom chỉ cần nói sơ thôi. Rồi mom tùy họ. Họ lại k làm. Như ck mjh nè, cái thân đã hiem muộn. Bs cấm uống rượu, mà thôi thôi ai rủ cung uống, 2 năm đầu 2 vk ck chưởi lộn te tua. Wa năm thứ 3 mjh ghét k thèm nói. Còn kêu đi. Cái ổng quay lại k đi nhậu nữa. Mjh còn chưởi kêu đi. Ổng nhất quyết k đi... tiếu ghê ấy mom
08/13/2020 05:08 Trả lời
Vk ck e cưới nhau xong ra riêng ở để đi làm. Có cỗ mới về nên lần nào về lên cũng mệt. Ck e mệt là ít nói hẳn. E mệt thì hay cáu. Xong mấy lần e hỏi ko trả lời e bảo lần sau a về mk đi . Ko thì khỏi về. E ko thích cứ về quê lên a lại khác. Ck e sửa luôn.
08/11/2020 22:08 Trả lời
Có khi nghe ai nói gì mom rùi
08/11/2020 21:08 Trả lời
Mom ơi có ng khác rùi mom à
Ẩn danh mom đã điều tra đc gì rùi ạ!
Chắc gặp chuyện gì hoặc nghe phải cái gì k hay rùi mom ak. Chỉ sợ ai khích bác nói xấu gì mom thôi
08/11/2020 19:08 Trả lời
Cứ nói chuyện thẳng thắn với nhau mom ạ. Chứ đoán già, đoán non cũng ko biết thế nào
08/11/2020 18:08 Trả lời
E hỏi Ck e là a có ng khác à n k ns gì mom à
Hay giận vk vì đầu k cho về ak
08/11/2020 17:08 Trả lời
Lúc đầu mk k cho về nhưng sau r mk vẫn cho về bt và vui vẻ đưa tiền để cho về mom à
Ẩn danh nhưng ý sĩ diện nên giận ý mom ..
Chắc ck mom thích về quê chơi nên vậy đấy
08/11/2020 16:08 Trả lời
Ẩn danh hay về quê ai nói gì hay sao nhỉ mà ra lại thái độ NV
mẹ nấm mk oắt quê cx chả có tiếng tăm gì mà cx Kb ở quê Ck lâu mom à
Hay chắc về quê mom k về mays bà ở quê nói này nói nọ. Chứ nếu kể có ng thứ 3 cũng k trở mặt nhanh vậy đâu
08/11/2020 15:08 Trả lời
Mom ơi mk cưới song là đi chỗ khác oắt luôn chứ k có ở quê mà mn nói gì mk cả mom à . Mà về quê cái trở mặt nhanh luôn yd mom Kb lý do lms. Luôn mom ạ
Ẩn danh mom thử nc rõ ràng xem . Giận vô duyên vô cớ em chửi thẳng luôn ays
Tại sao m lại k cho ck về quê ăn cưới v?
08/11/2020 15:08 Trả lời
Ẩn danh m cứ cư xử bt trc đã nhé. Cũng đừng khó chịu gì. Xem ck m tnao chứ có nghi gái gú gì thì âm thầm tìm hiểu đừng bứt dây động rừng. Đấy, phụ nữ là cứ phải độc lập dc kte thì sướng bản thân trc đã. Nên m cứ vui vẻ thoải mái xem ck m vùng vằng mãi dc k. M cứ yên tâm là đứa nào thx thái độ thì đứa ý khó chịu trong lòng nên ms phải thể hiện ra cho ng khác thấy. Mình càng bơ đi n càng k có cớ nói mình
Thu Ngố OK mom camon mom nhé
Hay ck m còn muốn ở quê chơi tiếp ak
08/11/2020 14:08 Trả lời
Ẩn danh để xem sao đã m ak, nh lúc giận hờn z thôi ak, xem ổng có năn nỉ này kia k đã
Mr. CN 🐭🐭🐭 kbh mom ơi h mk kệ mẹ n lgi n làm mk mệt r mom à