🤦‍♀️🤦‍♀️Ngĩ nó chán các m à. Kb mình lm ô sin từ bao giờ. 2 đứa con bé lại hầu thêm đứa e ck. Ch là thế này các m à. Giờ nó đi làm rồi lm ca chiều hay về muộn thì mình giặt áo quần cả nhà trước. Về sau chỉ còn bộ của nó. Nhưng hôm đấy n kb tưởng mình chưa quay máy giặt . N bỏ bộ q áo của nó vào máy thì mình bảo giặt xog rồi . Thì n bỏ ra giặt tay . Mình thì dưới nhà bế con ở dưới, cứ ngĩ là n phơi q áo trog máy luôn cho. Nhưng k ngờ nó k phơi cho. Còn những hôm về sớm thì , ăn xog chui vào phòng k mag q áo đi giặt, đi chơi tối cũng k mag lên máy giặt .cũng k phơi q áo hôm nào . dạo nay mình để í thấy nó có 1 bộ q áo cũng cho máy quay , nhưng q áo của con mình để 1 vài cái ở thau cũng k cho giặt luôn. 😞😏. Giặt xog bộ của n cũng k lên phơi. Sáng ra mình phải phơi cho nó . Hôm đấy mà nó về sớm thì mình cũng méo phơi cho đâu. Nhưng nó về muộn nên mình phơi hộ tối còn lấy máy để giặt nữa . Bao nhiêu lần phơi cho nhưng cũng đéo biết điều. Như ng ta thì nói với c 1 câu ví dụ như mai e đi lm sớm c phơi hộ e bộ q áo cũng đc 1 câu . Nhưng đây nó méo nói câu nào. Xog tối n đi lm về thì mình giặt q áo xog trog máy rồi, nó lên mở máy giătj để phơi đồ của nó tối hôm trước n giặt , nhưng n thấy mình phơi rồi , nó lại đóng máy vào cũng k phơi q áo trog máy ra. 😂😂.

3 3

Thảo luận

ôi như mình đây mẹ ck ngã xe gãy chân nằm đấy 2 tháng trời hầu hết mẹ ck xong e ck đẻ nó về chơi hầu hết mẹ xong hầu đến con đây , thế vẫn mang tiếng lười k chịu dọn dẹp . dm tức đéo chịu đc những lúc bưng bô rửa háng rửa bím cho bà bà chả đi kể là con dâu mà chăm bà như thế , mà đi nói xấu mình k chịu làm hầu hết bà xong đến con bà cháu bà đấy mà đéo biết điều nói ra điên máu đm nghĩ mình ba đầu 6 tay chắc
10/27/2020 08:10 Trả lời
Ừ m mình có tốt tn vẫn mag tiếng 1 nách 2 con vẫn phải theo sau dọn dẹp cho nó . Mẹ con suốt ngày thủ thỉ vs nhau
yêu bé mỡ nhà nào cũng vậy m à