Vẫn là em từng đăng lên hỏi các Mom là trường hợp này làm như thế nào ạ. E thấy hãm lắm rồi Đây là lần thứ 2 em đăng ảnh lên FB, rồi bà bác bên chồng vào comment kiểu này. Giờ xử sao ạ???? ( E cưới 2 năm, chưa bầu, lý do vì ai, làm sao thì nhà e chưa đi khám, vì em cũng chưa sẵn sàng)

2 14

Thảo luận

Mom cứ trả lời cháu còn trẻ chơi chưa đã con cái từ từ . Thể loại này phải nói chứ k cứ vô duyên vậy hoài . Hòi trước mình cũng thế cưới 4năm chưa con mà mỗi khi đăng ảnh đi chơi đi ăn là sẽ bị mấy bà chị bên ck nói sao chưa chịu đẻ , ck mình bảo chơi chưa đã đẻ làm gì cho cực . Đến mẹ ck hỏi ck mình còn nói con đẻ mẹ nuôi nha . Nhưng thật ra thì trông con lắm tại chưa có duyên thôi giờ thì duyên đến rồi Mom con dc 25w khoẻ mạnh nè , mình cũng im lặng chẳng đăng lên hay khoe chi hết .
10/28/2020 20:10 Trả lời
Vâng, tối qua e lọc và xóa hết đám ng hãm ý khỏi danh sách bạn bè rồi. Vô duyên ghê gớm, 1 hào 1 cắt chả giúp đc gì. Chỉ thích soi
M hỏi bà ý là đẻ ra rồi cháu nuôi hay bác nuôi mà khoán, nói như bố mẹ ngta ý,
10/28/2020 20:10 Trả lời
🍣 🍣 🍣 vâng, e thì chả lo gì cả. Cũng sốt ruột gì, nhưng bực mình cái đám đấy. Mình làm vợ chứ có phải làm cái máy đẻ đâu
Ẩn danh ui ngta chả biết nói ch j thì kiếm ch làm quà ấy mà, qtam j đến họ đâu,
Mệt người nhờ
10/28/2020 16:10 Trả lời
Quá mệt ý ạ
M đăng gì cứ trừ những ai bên ck ra cho nhẹ đầu
10/27/2020 21:10 Trả lời
Kệ cha bà đấy thôi
10/27/2020 20:10 Trả lời
Lần trước e đã k rep lại cái comment của bà ý dạng như thế này rồi. Mà lần này lại chõ vào được, muốn tìm cách gì hay trị dứt điểm cái thành phần hãm này lắm m ạ