Nghe mà buồn các m ạ Ở chung nhà mẹ ck làm đủ thứ việc vì mình bị đó là trách nhiệm . Ăn cơm nhà người đâu dễ nuốt. Nhà bán tạp hóa nên tả sữa mình ko phải mua vì họ đã cho con mình. Mình cũng bik điều lắm làm đc j là làm khi con ngủ...cơm nước dọn dẹp ko nghĩ tay .đành phải sáng nào ba bé cũng chở bé lớn về ngoại gửi...ngoại cách nội 7km Ko gửi thì mình ko thể xoay kịp vì bé nhỏ mới 3 tháng. Mấy hôm nay cả 2 bé đều bệnh ho . Sáng mình và ck chở đi khám .. nhưng do bệnh viện đông quá nên ba bé nói về chiều đi khám bs tư nhân. Mình về lo cv như mọi ngày và chăm con. Ba bé đi làm....vậy mà bà nội bé gặp ông nội nói là...( mấy đứa này bịnh đi khám hồi sáng bác sĩ Chạy rồi) Ko phải mình chấp nhứt j lời nói đó....mà các m bok câu bs Chạy là nghĩa j ko??? Có nghĩa là bs chê ko cứu chữa đc nữa là bó tay ko chữa đc mới kiu là bs Chạy.... Mình ngồi đây và nghe đc vậy . Mình tl ngay . Đi khám ko đc vì đông quá chưa con của con đâu phải hết đường cứu đâu Má . Mà nói bs Chạy...mình tức vô cùng luôn.. con cháu mà nói chuyện nghe mà buồn tức quá các m ơi.....😔

4 2

Thảo luận

Đúng kiểu khác máu tanh lòng,e là e dị ứng mấy kiểu ns kháy đấy lắm
10/28/2020 12:10 Trả lời
E cũng chả sợ c à .e trả lời lại ngay. Ko phải hỗn hay hơn thua.làm ông bà nội mà nc nghe ko đc .tuy ở chung ko tốn chi phí nhưng ko phải muốn nói j là nói.