Em có 1 người bạn giờ đã 29 tuổi nhưng vô kinh, đi khám thì bsi bảo ko có tử cung, vẫn có trứng nhưng các chỉ số khác thấp hơn chỉ số bt nên ko đủ kích thích cho trứng rụng. Nghe nó nói thấy thương quá. Bạn em có thể có con bằng phương pháp khác đc ko các mom

2 34

Thảo luận

K có tử cung thì làm sao đc.nhờ ng mang thai hộ à
10/30/2020 10:10 Trả lời
Hok co tử cung thi hok the co con roi mom oi
10/29/2020 20:10 Trả lời
Hic. Nó vẫn hi vọng có con, mình kiu nó chuẩn bị tâm lí, chứ TH nó cũng khoa thiệt
Như hjc đàng bà đúng la khổ trăm đường
B này chủ quan quá.thấy vô kinh là trường hợp có vấn đề ui,phải thăm khám sớm hơn chứ,chừ từng nâyd tuỏi đầu mới băn khoăn chuyện này thì hơi khó đấy ak
10/28/2020 22:10 Trả lời
mẹ 3 con dạ m. Thấy tội nghiệp ghê. Mà cũng ko có tiền nhìu để chạy chữa
Như cái này chạy chữa cũng khó đấy.vì cái này do cơ địa,xác xuất có con chỉ 1 %
Bạn ấy chủ quan quá, khi 18 tuổi dậy thì mà ko có kinh thì phải đi khám siêu âm và gia đình có hướng giải quyết. Có thể là TH dị tật bẩm sinh thì thế giới cũng chưa có pp ngoài mang thai hộ và thụ tinh ống nghiệm
10/28/2020 21:10 Trả lời
Như Thương quá, phụ nữ mất thiên chức làm mẹ mà phải can thiệp bên ngoài. Nếu gia đình và bạn ấy chuẩn bị tâm lý thì bây giờ bạn ấy đỡ tủi hơn.
Trúc Anh dạ. Mình cũng kiu nó cbi tâm lí
K có tử cung có trứng thì ivf sẽ nhờ n mang thai hộ dk b ak
10/28/2020 18:10 Trả lời
Như vâng ak..gắng lên ak. Mh cũng ivf mới có bé ak
K kích trứg để chọc hút trứg được à mom???
10/28/2020 17:10 Trả lời
Để mình nói nó hỏi bsi coi
K có tử cung thì khó có con lắm
Như kẻ ăn k hết ng lần chẳng thấy, mong bạn mom sớm tìm ra biện pháp để có con nhé
Trời nghe mà buồn quá bạn, chứ bác sĩ ko nói hướng zải quyết cho bạn m hả
Như uhm mình thấy nếu vậy cũng phải đi chụp phản quang tử cung buồng trứng ak m, coi ntn
PONY dạ. Mà nghèo ko có tiền nữa. Khổ ghê