Con dâu đéo bio là con gái dk ở nhà phục vụ cơm nước như ôsin suốt ngày thì đéo ai bảo sao vào ngoại chơi một hai bữa về mặt ai cũng khó chịu trông con k lm một ngày cũng mặt nặng mày nhẹ nói bóng nói gió đéo biết sống sao cho vừa lòng nữa

5 54

Thảo luận

Chuẩn r m ơi,mk đây về ngoại 2 hôm,định hôm sau lên mà mẹ ck gđ bảo còn định ăn vạ nhà ôb đến bjo nữa nek,mất cảm tình vs mẹ ck luôn[16][16][16]
01/18/2021 08:01 Trả lời
Mình cũng vậy ra ngoại tí là lại bảo suốt ngày ra. Mình ngỉ ở nhà đc gần 1 năm rồi . Chông 2 đứa con nấu cơm, dọn dẹp nhà cửa. 😪😪. Mệt hơn đi lm . Lúc nào cũng phải nhìn nét mặt ng khác mà sống
01/17/2021 22:01 Trả lời
Chuẩn mom ạ🙂 Bầu bí xin về ngoại dc 1 tuần thì dc 3 hôm đã ns bóng gió kêu nó về ko thì nhà ko ai cơm cháo. lại cắp đít về. 😏 Nta nhìn vào nói mình có phúc. chuột sa chĩnh gạo. sướng 😏. nghĩ nó nhục lắm cơ
01/17/2021 09:01 Trả lời
chuột nhắt Chán lắm🙂. Kb sống sao cho vừa
Mun lm dâu trăm họ mà kệ thôi mom
Mình đã ở nhà hơn 6 năm ui đấy,nhục nhã và áp lực đủ cảnh đủ kiểu,đi làm mới là giải thoát đc mớ hỗn độn đó,đỡ phải đau đầu
01/16/2021 21:01 Trả lời
Mk đây ở nhà cũng gần 2 năm đang thấy khó chịu đây mom mà có phải ở nhà chơi k đâu con thì con chung mk phải hi sinh ở nhà lo con cái cơm nước nhà cửa con quấy k dọn dẹp dk là ngta khó chịu ngay
Bố mẹ ck e lại dễ tính. Muốn về chơi cho về. Mà về cũng bị đuổi ra nhà ck à🤣🤣🤣
01/16/2021 20:01 Trả lời
chuột nhắt vậy thì chịu chứ. Bố mẹ ck e cho về chơi lúc nào muốn ra cũng đc. Tại đg bầu cũng trả đi làm j. Vì bố mẹ ck cũng k cho đi làm😅.
Hoàng Thuỷ trước mk cũng mới sinh cũng k lm gì chỉ bế con mà vào ngoại chơi cứ nói bóng gió này kia
Sau này bà ở vs con dâu,chứ có ở vs con gái k.Đối xử va nó sao sau đối xử lại zay a
01/16/2021 20:01 Trả lời
Ngta đâu nghĩ z đâu mom lúc nào cũng bảo bán đất thuê người chăm chú bên ck cung bảo vừa vừa phải phải thôi sau về già có mỗi vk ck n ở đây thôi k đứa nào n về chăm cho đâu
Z tính ra mình vẫn thoải mái r, tầm 2 tuần ko về mẹ là mẹ ck hỏi "ủa sao ko về nhà ngoại chơi", đợt bầu bì ở nhà hoài cũng chán, ck thì đi làm suốt, mẹ ck ko cho chạy xe, cả ngày chỉ có mình vs bé lớn ở nhà chơi vs nhau, cũng ko biết gọi ai chở về, mẹ mình thì sợ gần sinh mà đi vô đi ra thì mất công, bữa đó mẹ ck kêu "bé, mai về ngoại ko, mai mẹ đi vô cô chơi, tiện đường chở 2 mẹ con về ngoại, chiều gọi chồng mày vô chở về". Hôm sau mẹ ck chở 2 mẹ con mình ra chợ ăn sáng, r mua cho túi me cho vô nhà ngồi ăn. 😂. Ko biết tới đây 2 đứa có đc đi nữa ko, ngại 1 mình đèo 2 đứa nhỏ loi nhoi thôi
01/16/2021 16:01 Trả lời
chuột nhắt từ lúc biết mình bầu là ko cho m đèo con đi đâu hết, mà me ck cũng buôn bán đâu ở ko mà nhờ, chỉ có chờ chủ nhật ck đc nghỉ hoặc em mình nghỉ làm buổi sáng mới qua chở, mà chẳng ai nghỉ, nên mình cũng ko nói luôn, chỉ có ba mẹ mình qua chở cháu về nhà chơi r chiều tối chở về lại nhà nội. Bữa đó mẹ ck rủ, kết quả ra chợ ăn sáng để mũ bảo hiểm trên xe, ngồi cách 4-5m nên nghĩ ko sao, ai dè ra mất cái mũ😑, 2 mẹ con đứng tức rực, trời mưa nữa, z mà đèo đi,vô đổ xăng mới vui. Ngta tưởng có mình vs mẹ ck vs bé à, ai dè nhóc e ck 5t ngồi đằng trc, r mình thì vừa bé vừa bầu 😂
Cá Cơm z là cung dk rồi mom ạ bố mẹ ck mk đi suốt ngày cháu vào ngoại chơi thì nói với ck là k cho con về nội chơi trong khi ông bà k có nhà [2][2]
Kệ thôi mom ơi
01/16/2021 15:01 Trả lời
Mk cung kệ thôi mom ạ lên đây tâm sự với các mom cho đỡ tủi
Con dâu mãi là con dâu và mẹ ck mãi là mẹ ck k bao giờ là mẹ ruột đc đâu mom ạ
01/16/2021 14:01 Trả lời
chuột nhắt haha. Nói vậy chứ mấy ai làm đc mom ạ
Pha Bùi vâng đúng z mom ạ
Đúng kiểu con dâu là con trâu ấy m, cuộc đời này biết thế éo lấy ck
01/16/2021 14:01 Trả lời
Thật ở vậy nuôi thân béo mầm