Thả 5 tháng rồi ko có cảm thấy bất lực và muốn ly hôn :( cuộc đời thật có những thứ bất công ko tưởng.

2 22

Thảo luận

Mới 5 tháng mà mom. Cố lên.
01/19/2021 06:01 Trả lời
cgag lên mom,vck mìh 3năm đây,giờ cpi đón con chào đời nè.đừg nản sớm nhé
01/19/2021 06:01 Trả lời
4 năm r còn chưa sao nè mom mới 5 tháng mà đã vậy á
01/18/2021 20:01 Trả lời
Phụ nữ thật khổ, k có con thì hf gd sẽ nhanh rạn nếu ck k biết sn. Còn duyên còn nợ thì k dứt đc ah, m hãy sn kỹ xem nếu đã cạn rồi thì dứt để đôi bên dễ thở hơn, còn nếu còn tcam thì hãy làm mọi thứ nhé m.chứ 2 năm chưa phải là dài nha m ơi,
Ẩn danh nhưng đó là time này chứ chưa bit đc tương lai, phụ nữ mình còn cố cam chịu chứ đàn ông ít khi nào lắm ah, sẽ theo lời mật ngọt ah, m sn cho kỹ qd chín chắn để k fai hối hận nhé
Minh Thu Nguyen uh sau này nếu mình ko có con thì thế nào họ cũng nhận lại nhau. Mà chẳg cần biết sau này thế nào hiện tại mình đang bế tắc và muốn giải thoát cho bản thân lắm.
Dung dai nhu vay bn . Minh 10 nam roi no cung lo dai ra ngoai nhung minh ko ly hon minh phai de no tra gia cho viec no lam .ko nen ly hon dau bn .lam vay la thiet thoi cho minh ne .ko co no den voi con nho do . Ko cho no co co hoi voi con kia nua . Ma con kia no co de con chua hay bao la moi co bau
Nó đẻ rồi xong nó còn khiêu khích mình post hình con nó w quá trình mang thai của nó nữa. Ck mình thì cương quyết ko nhận. Bảo đó chỉ là lúc anh sa ngã thôi, quen nó tháng trc tháng sau nó để dính bầu luôn. Giờ mình tuy có ck thương nhưng mình chẳng cảm nhận dc mình hp chỉ thấy bất hạnh thôi. Nhiều khi muốn buông cho chúng no tới w nhau cho xong. Để kiếp này mình còn dc thanh thản.
Ẩn danh bn a minh 10 nam ne ma dang ong luc cam nang roi bt quay dau thi cho no co hoi di. Chu ban ma li di thi con kia no dc ca chong bn roi no len mat .no de dc de no nuoi di bn va chong ko quan tam gi thi the nao no cung so . Chi co dieu chong bn bt no co bau ma de no de thi bn suy nghi lai nha. Con minh thi ko di danh gen dau do tay lam bn .ma chong minh tu ve thu nhan voi minh . Con do no con bat chong minh ve bo minh neu muon co dua con nua . Chong minh tha bo con chu ko chiu bo minh .no noi no chi thu xem sao vc 10 nam roi ko co con roi no quyet dinh o ben minh ma ko nhac gi den chuyen con cai nua nen minh moi bo qua cho no .ma no cung noi thang voi con kia la bo dua con di . Con do hoi bi soc do bn .minh con nhan tin voi con do nua .cho nen trong van de nay bn suy nghi that ki va het suc binh tinh dung de con do dac y bn nha. No chi la con giap thu 13 thoi bn ko co gi phai tuc voi no
Mới 5 tháng mà, mình 3 năm đây
01/18/2021 18:01 Trả lời
Mình 2 năm hư thai 2 lần. Ck sa ngã có con w ng khác nên giờ chán lắm.
Ẩn danh khổ, phụ nữ khổ thật
Mình cũng thả 5.6 tháng nay mà ko dính .cùng cảnh ngộ.
01/18/2021 17:01 Trả lời
ko có con mà muốn ly hôn à? ch hay gia đình nó gây áp lực hay sao?
01/18/2021 17:01 Trả lời
Ck thì thương nhưng trong lúc sa ngã thì có con w ng khác. Giờ mình ko vượt qua dc nên muốn giải thoát cho họ tới với nhau.
Ẩn danh trời má ơi, thế thôi, thương yêu quái gi, đàn ông mà ko lam chủ được mình , mà còn để có con, xem như vứt đi, thấy m còn may đó, chưa vướng bận gi với nó,
Sao muốn li hôn vay b ? Quan trọng ck b nói gi ko? Mình thì ko có con gđ ck đối xử với mình như chó ghẻ nè
01/18/2021 14:01 Trả lời
Ck thì thương nhưng trong lúc sa ngã thì có con w ng khác. Giờ mình ko vượt qua dc nên muốn giải thoát cho họ tới với nhau.
Ẩn danh phụ nữ khổ thật b ha,cố gắng mạnh mẽ lên nha b cho dù chuyện có the nao
Mới 5 tháng mà m ? E còn thả 2 năm rồi chưa có ý
01/18/2021 11:01 Trả lời
Mình cươis 2 năm rồi. Hư thai 2 lần rồi luôn