Mình và bạn trai yêu nhau cũng lâu rồi. Lần nào quan hệ cũng chỉ làm bên ngoài thôi. Bây giờ e có cho a ấy đưa vào trong mà e cũng ko thấy có cảm giác đau và cũng ko có cảm giác sung sướng. E nghe nói nếu quan hệ lần đầu rất đau và thích lắm ạ. Khi chuẩn bị xuất thì a ấy rút xuất ra ngoài ạ. E cũng lo sợ bị dính vừa cảm thấy ko có cảm giác ạ. Các mom có kinh nghiệm giải thích giúp e với nè. E cảm ơn ạ

2 29

Thảo luận

Minh lúc mới lấy ck..lan đầu tiên cho vào và khiếp lần sau thấy ck sợ luôn..toàn né..sau QH dày nên cưới về nữa tháng, về hỏi mẹ ơi sao con cứ đau bụng dưới..mẹ cười🤣🤣
03/11/2021 20:03 Trả lời
Dùng bao vào xuất trong thoải mái nhé. Quan trọng màn dạo đầu
03/10/2021 00:03 Trả lời
M cũng như b nha, qh ngoài nhiều lần, trầy trật mới vào đc nhưng k thấy j cả, có 1 chút máu ra quần lót thôi, lần 2 thì m thấy nhói 1 cái như ai cấu mạnh vào v đó, máu ra nhiều hơn.. 3 tháng sau m mới có cảm giác thích nha
03/09/2021 16:03 Trả lời
kiều trang m cũng chả biết nhưng sau này tình cảm nhiều hơn, ck m cũng nựng nhiều hơn nên m thấy thích hơn.. v thôi àh
Lần đầu đau lắm đó b ơi! Hic, chắc b chưa rách mt hả?
03/09/2021 13:03 Trả lời
Ẩn danh sao bạn biết được là dày và có vách ngăn z bạn?
Bòn Bonn chắc bạn này soi gương k mom nhỉ? 😂😂😂
Lần đầu đau lắm m ạ. Mình khóc luôn trong khi mới vô đk 1 nửa. Phải mất mấy lần ms quen rồi mới có cảm giác sướng đk. Chứ lần đầu sung sướng cái nỗi j
03/09/2021 11:03 Trả lời
mom nôi minh cam thay nhu minh vay
Ẩn danh tại k muốn m có bầu thì xuất ngoài ak.
minh 1 lân so luôn ne cu dau sao đo
03/09/2021 10:03 Trả lời
kiều trang mình đang khó hiểu nên mới hỏi nè mon.hic
HPĐ332018 vậy à mom. Mình ko cảm nhận được gì hết á. Mà thấy ny mình cũng xuất nè.mình thấy màng của mình rất dày và có vách ngăn lun.minh đang bị khó hiểu á.hic
E vẫn chưa hiểu quan hệ ở ngoài thì nó như nào,qh ở ngoài thế mà ny b vẫn xuất đc á? Lần đầu thốn chứ thích gì b?
03/09/2021 09:03 Trả lời
kho khan va đau thon luon mom oi
Mình nghe ng ta nói vậy á. Chứ mình ko biết thế nào lun. Mình với bạn trai quan hệ cũng ko biết vào hay chưa nữa ko thấy có cảm giác đau hay gì hết lun. Mình cũng chưa từng bỏ vào trong bao giờ.