Buồn

Có ai có ý nghĩ li dị với ck vì nhà ck đặc biệt là mẹ ck mặc dù ck rất tốt k các mom.tâm sự với nhau về mẹ ck đi các mom. vì k biết tâm sự với ai[10]

7 68

Thảo luận

e thì sắp dọn về ở chung với bm chồng...cũng lo quá ạ ! ai có kinh nghiệm chỉ e với ạ
04/16/2021 07:04 Trả lời
ở chung phiền phức lắm lun m oi
Ẩn danh giờ cv ở trong này thì phải về thôi m. chứ chẳng muốn sống chung làm gì.
Mình nè. Ck mình tốt. Thương vk chịu khó các thứ. Nhưng gđ ck cổ hủ khó tính keo kiệt ck lại thương mẹ nên nghe lời mẹ cho mẹ khỏi nói. Nhiều lúc cãi nhau mình chỉ muốn ngay lập tức ly hôn cho rảnh nợ
04/16/2021 07:04 Trả lời
Mẹ Cam chắc sợ mẹ buồn ak mom
Ẩn danh đúng r mom ạ. Cho nên nhiều khi mình nản lắm. Giờ nhìn con là thấy vui đủ r
Mjh thì nhju lúc giân muốn li dị lại suy nghĩ tiếc gia đình ck.. được cái này mất cái kia mom ạk
04/15/2021 21:04 Trả lời
đúng r mom k gi hoàn hảo cả ck qa hoàn hảo gđ ck ai cũng phải lắc đầu
Nghĩ vậy quài ấy chứ. Mc á. K muốn nhắc tới luôn. Với e thì mc là 1 ng xa lạ
04/15/2021 17:04 Trả lời
Ẩn danh e chả nghĩ khổ gì. Vì e k có làm osin như nhìu m. E chỉ thấy chán vì sống chung mái nhà mà như ng xa lạ. K khác gì đi ở trọ. Mà ở trọ còn thoải mái hơn nhiều
Ao Choang Đen ùm mình cũng chưa từng phải hầu hạ ai trong nhà ck. nhưng khổ là sống xa cha mẹ mà ng mình gọi là cha mẹ o nhà mới lại xem thua ng dưng
Ck tốt mà bênh thì với mẹ ck bỏ qua đc thì bỏ, có dịp làm cỗ bàn gì thì sang, k thì cuối tuần sang. Ông bà sang nhà b thì kệ, k nhịn đc thì bật tới tấp. Đằng nào cũng k ưa gì nhau, nói thẳng cho bà đỡ làm phiền, chứ k lâu dần ảnh hưởng cs vck
04/15/2021 14:04 Trả lời
Rùa híp mà đổi thừa nữa mom. thấy ghét lắm. mở miệng nói gì âu k ak. nói tk nhỏ ăn dữ lắm. ket quả 2th nay đút ăn trần thân mà k ăn
Ẩn danh ui cái kiểu cháu về ngoại chơi xong về lại nội nó quấy thì hỏi ở ngoài đấy nó thế à, cứ như ở do ở ngoại nó vậy ý.
Mình đã từng có suy nghĩ đó. Mà ck mình lại còn vô tâm nữa cơ. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại con mình nó cần có cha. Nên điều mình làm bây giờ là đi làm tích luỹ vốn dần dần, trong tay có tiền thì chẳng sợ ai đau mom. Cứ bơ đi mà sống
04/15/2021 12:04 Trả lời
đúng r mom. đúng là đồng tiền mạnh lắm
Ck vậy đc rồi mom, cũng không chung nhà ! Bà nói gì cứ để ngoài tai, ghét thì ghét nhưng có việc thì cứ lo toan hiếu thuận, còn không có việc thì cứ bơ mà sống, rồi cũng đến lúc mẹ ck hiểu ra thôi, vì tuổi già cận kề rồi bệnh đau sắp tới. Khi có việc mình xử lý ổn thoả không chấp chuyện trc đây thì ck sẽ thương và biết ơn mình bội phần vì mình hiểu chuyện. Vậy là ok chứ đầy ng ck có ra thứ gì đâu. Mà cắn răn sống vì đàn ông 70% đều có khuyết điểm.
04/15/2021 06:04 Trả lời
um mom mình giận me ck nhiu thứ lắm. nhưng vẫn hiếu thuận hoà nhã ak. như hôm đi ăn đám nhà cô ck ak. mình giữ con suốt mấy ng kia kêu đưa ck ẩm ngồi mâm. mình nói xíu con ngồi.tại cho ck tiếp khách. đến hồi bà ẩm xíu .cái cô kêu ngồi mâm qai. mình ngồi xíu cái bà ẩm con lại đưa mình nè nè. mặt hơi khó chịu. ck mình thấy chạy lại ẩm kêu mình ngồi đi. mình ăn 2 món xuống r.vô cái k thay ck con hỏi bà tk nhoc đâu rồi mẹ. bà chỉ mà mặt cực khó chịu. moi ng ở đó nữa .mình thấy bực vô cùng. cái về bữa sau bà hỏi giọng đá đểu ủa bây ngồi ăn tới hết món thấy ngon k. chứ ở đây ai rãnh âu ngồi ăn. khác máu tanh lòng
Nên xin ở riêng đi
04/14/2021 22:04 Trả lời
mình o rieng lau r mà vi cũng gần gap qai ak m
Quan trọng ck m có nghe mẹ k. Chứ mình lấy ck mà có phải lấy mẹ ck đâu
04/14/2021 20:04 Trả lời
Ẩn danh em mà đc ck nghe mình tuyệt đối thì còn lâu e sợ mẹ ck
84964532xxx mình k sợ nhưng k mún mang tiếng này nọ với lại khẩu nghiệp ak. bà hay đi noi them bot nua. moi lan co xich mich bà di ke them bot ghe lắm. với k mun ck kho xử. dù gì cũng mẹ ak
Thế thái độ của ck trước những sự việc là gì
04/14/2021 15:04 Trả lời
84987199xxx ok m nè đúng lun ak.bực mình làm anh huong vk ck nữa
Ẩn danh đúng đó. Nhiều khi vc đang vui mà cãi nhau vì những ng xung quanh