HỦ TIẾU NAM VANG CÓ SỐT TRỘN BẮT MẮT

HỦ TIẾU NAM VANG CÓ SỐT TRỘN BẮT MẮT ❤️Hủ Tiếu Nam Vang❤️ [ 𝐌𝐨𝐨𝐧 x 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 ] [ #mooninquan7 ] ====== 📍Địa chỉ: 57 Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ, Quận 7 ( gần Nhà Bè) ====== 🥨Một địa điểm ăn sáng hủ tiếu nam vang mà mình cũng thường ghé mỗi dịp cuối tuần. ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• 💯 Bọn mình thường ăn hủ tiếu nam vang khô ở đây giá 35k/tô gồm có thịt, gan, tim, tôm, trứng cút và thịt bằm. Mình hay ăn ở đây vì rất thích sợi hủ tiếu to được trộn đều bắt mắt với sốt. Nước lèo cũng tạm ổn và đồ ăn được đựng chung trong chén nước lèo thay vì cho vào tô như các chổ khác (ảnh chụp là mình lấy topping cho ra tô để ảnh đẹp hơn hehe). Rau và giá cũng cho sẵn hết vào tô luôn mọi người (mình k thích điểm này). Vì quán ngoài hủ tiếu còn có thêm phở nữa nên chắc xoay k kịp nên cho sẵn hết vào tô luôn. Điểm duy nhất mình thích là sợi hủ tiếu to như ở quê mình thui ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• 🏠 Không gian quán: Thoáng mát, khá nhiều bàn ghế, tương đối sạch sẽ, buổi sáng các ngày cuối tuần quán đông lắm nhưng phục vụ cũng nhanh

9 1

Thảo luận

mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi. mình đã thích rồi
04/16/2021 19:04 Trả lời