Bất lực với em gái ck! Lười quá k chấp nhận nhưng phải im thôi!

7 15

Thảo luận

V thì cực quá m nhỉ cảnh đó nghĩ tới cũng ớn r đây m
05/18/2021 11:05 Trả lời
Ở nhà mìk lúc nào cũng vậy trả lj mà lấy ck cái cái j cũng làm🤣🤣. Về nhà mẹ đẻ ăn cơm xong mẹ vẫn rửa bát mặc dù lấy ck rồi đó
05/18/2021 08:05 Trả lời
Vâng m! Nên thường bố mẹ mình nhiều lawm nên bây h e về mẹ đẻ e cũng tự dọn hết cho mẹ nè
Nhà có đk nên nó đâm ra lười đó m à , m cứ làm ngơ của ai nấy dọn thôi
05/17/2021 23:05 Trả lời
K được đâu m ạ! Nếu e mà k làm thì mẹ ck về lại nói mỉa mai e ở nhà k làm j đấy m. Khổ v á
Kệ nó đi mai mốt mẹ nó chết r nó chết theo lười qá ai làm cho
05/14/2021 09:05 Trả lời
Mẹ Cu có lấy ck là mừng đó m. Như e ck mình nó có lấy ck đâu. Làm biếng chảy nước. 32t rồi bà mẹ ck với ba ck cơm bưng nước rót lun cả ông anh ck 35t k vợ. M thấy m còn ghê hơn m k 🤣🤣
V thì khổ lắm m ơi
Xưa mk cũng vậy á chưa lấy ck ở nhà chả làm gì cả giờ lấy ck rồi mới hiểu.mà hên hồi đấy nhà chưa có dâu rể nào cũng đỡ bị ghét nhưng nghĩ lại thấy tội mẹ vì thương con cứ kệ
05/14/2021 09:05 Trả lời
Nhà e thì chắc k hiểu đâu m! Nó đi láy ck cũng sướng thôi vì nhà ck e có điều kiện xây nhà cho đất nó ở luôn nè!
Muôn đời là vậy hay sao á mom. Mình cũng thế nhưng may ko ở cùng nên cũng đỡ phần nào
05/13/2021 17:05 Trả lời
Mẹ Cu cùng cảnh rồi mom ơi. Nói ra lại bảo chị dâu này nọ. Mình cũng mong nó đi lấy ck xem có được bằng mình ko
Mà n có đi lấy ck cũg sướng thôi m ạ vì bố mẹ em xây nhà riêng cho nó luôn nè! N cũng k đụng chạm j nhà ck cả nên chắc n sẽ k hiểu đâu m