Ở nhà chăm con..ko ngộ vi con mà ngộ vì cháu mất. Hôm qua cho con ngủ để đi thịt con gà. Bảo nó cho nhỏ tivi thôi. Em dậy khóc còn gọi thím thế rồi cứ oang oang lên. Thịt xong con gà vào thấy con khóc hết hơi. Chớ 1 phát ướt cả mẹ lẫn con. Chiều tắm rồi. Tối lại vác con đi tắm phát nữa.nghĩ nó điên quá đã khóc r. Hnay nó còn sai e nó vào bảo thím pha mì cho nó ăn. Lớn từng đấy. 11 tuổi rồi. Lười ko pha dc mì để ăn. Đên 1 lúc sau vẫn thấy con em nó bảo thím pha mì cho anh ăn. Th bảo tự đi pha .lúc đấy mới đi pha ăn. Ăn thì ăn 1 mk ko cho em ăn ,sai em vào bảo thím lấy bát cho. Bục cả mình. Bảo nó là đi lấy bát cho em ăn với. Nó cãi mình bằng dc là. Hết bát. Bố tiên sư nó. Ai mang bát đi đau mà hết. Điên cả người. Đến ngộ mẹ nó mất..Ôb thì éo trông dc còn cứ rước về.mệt hết cả ng. Lo ăn lo uống Lo tắm dửa rát cổ.. Con thì bé.😣😣.

2 13

Thảo luận

Y chang...e chưa có con còn phát bực....cơm nước lên mâm r..đặt đít ngồi còn đòi đi pha mì cho nó...ông bà nó đấy k nói đc gì...12t đầu kêu k biết bật bếp ga...ngủ đến 10h mới dậy..đi lm về còn phải hầu hạ nó....lạy hồn...
05/14/2021 09:05 Trả lời
Ẩn danh mẹ nó nói nó ông còn nói cho ..mh là cái gì mà nói đc nó.. tối bảo ăn cơm k ăn...sáng bảnh mắt ra đòi ăn..
Ẩn danh Chán nhi. Mình sắp ngộ vì chÁu
Cùng cảnh mom ơi! Mà cháu e mẹ nó bỏ, bố nó k ở nhà, đi làm cũng k gửi tiền về nuôi con, e ở nhà nuôi cháu 3 năm , lỡ dở cả tuonge lai, rồi e đi làm đc 1 năm về lại trông nó. Bh e có gđ, một bé 2t và đang bầu 3th, cháu thì 7 tuổi rùi, mà bướng, lười và hư, lắm lúc bực lămd mom, chuyện y chang như mom luoin ý. Lắm lúc cáu lên đánh nó mà đánh đc 1 cái nó chạy mất, e bầu bí lại chả giám đuổi theo. Ức chế lắm mom ạ
05/12/2021 12:05 Trả lời
Jun Hee Um mom. Nhưng bực lắm ,ko chịu dc. Mình có nói với ck mà. Ck cũng biets cháu nó hư ko ai bảo dc ý.
Ẩn danh biết sao giờ mom, cháu nhà e mở mắt ra là đã sôi máu bực mình với nó rồi mom ạ
Cảnh ở nhà còn khổ hơn đi làm mom ạ mk cũng đag ở nhà trông con
05/11/2021 17:05 Trả lời
Ẩn danh con mk đag tuổi aen tuổi chạy mk thì đag bầu ở nhà trông con 22/24 luôn nhiều khi tức quá muốn đánh luôn cả con ý