Tình yêu của người phụ nữ thật ra đơn giản lắm, họ chẳng cần một món đồ xa xỉ hay những vật chất xa hoa mà họ chỉ cần người đàn ông bên cạnh mình cho họ cảm giác an toàn, là điểm tựa bình yên. Phụ nữ khi yêu họ không cần người đàn ông vẽ ra viễn cảnh tương lai hào nhoáng, cái họ cần là một mái ấm gia đình thật sự, ở đó người đàn ông của họ luôn dùng hành động của mình để cố gắng phấn đấu vì tương lai. Phụ nữ chẳng ngại trao đi thanh xuân của mình , thế nhưng có mấy người đàn ông biết trân trọng thanh xuân của người phụ nữ giống như trân quý tuổi trẻ của chính mình? Ở đàn ông, tuổi càng lớn càng hấp dẫn, càng ma mị người khác giới. Phụ nữ thì khác, thanh xuân đi qua để lại trong họ những vết thương lòng để rồi hằng sâu trong tâm trí họ là điểm khuyết của tình yêu. Và rồi họ khoá trái tâm hồn mình. Có không ít người từng nói với tôi rằng ở thời điểm hiện tại họ muốn mở lòng mình để đón nhận tình cảm từ một ai đó nhưng rồi vì sợ nỗi đau kia lặp lại, sợ con đường tình chẳng để đích nên đành im lặng mặc cho số phận còn bản thân mình chọn lẻ bóng mỗi lúc đêm về. Giá mà câu chuyện tình cứ thế viên mãn thì thật tốt, sẽ chẳng có những nỗi sợ, chẳng có những lời oán trách khó nghe ta đặt lên người mà bản thân mình từng xem là tất cả. Nhưng trên đời này làm gì có chuyện giá như, chỉ mong duyên đến ở những phút giây ngắn ngủi đó, ai cũng nhìn về đối phương mà gọi tên nhau bằng tất cả sự chân thành. Đi xa hay lâu dài là ở chính thân tâm chúng ta có tử tế và bao dung hay không . Thích có thể nói, Yêu có thể vội,sai có thể sửa, nhưng nếu kết hôn hãy từ từ và chậm rãi , đặc biệt đối với phụ nữ qua một hay vài lần đò ,đừng nghe ai đó thúc bạn cưới nhanh đi, kẻo mất đối phương ngon như miếng thịt thơm phức mà khối con khối thằng dòm ngó để được đớp ......👉hãy để xem ván bài cuối lật ra là con gi?? Xem thử đối phương là động vật ăn tạp hay khoông?? Càng mạo hiểm và để bạn đời chạm nhiều cạm bẫy qua thời gian ,bạn mới dò được chân tình của đối phương cho mình ở cuộc đời về sau. Kẻ giá trị sẽ bên cạnh người có Trị Giá RÕ RÀNG👌👌👈👈 #tamsu #Phụnữnênyêunhưngphảitỉnh

3 0

Thảo luận