Cho mình vài gợi ý về sữa bầu chủ yếu vào con với ạ. Trước giờ mình uống sữa tươi không đường nhưng giờ được 9w rồi mình muốn đổi sữa cho nhiều chất vào thai nhi ạ!

2 36

Thảo luận

Sữa bầu nhật có có 3 vị ấy. Có vị cà phê, trà sữa, matcha nè. Không ngọt nhiều dễ uống
06/19/2021 20:06 Trả lời
À morinaga. Mình nghe nhiều b nhắc tới này lắm. Cảm ơn b nhé
Mình thấy khoảng cách uống cũng xa nhau nên chắc k vde j đâu nhỉ
06/16/2021 21:06 Trả lời
khuyên mom nên uống sữa k đường . vì sữa k có đường k gây béo cho mẹ và vào con hoàn toàn các chất có trong sữa . ngày mom sd 2-3 bịch nếu k có thời gian thì sáng sau bữa ăn 1 bịch và tối trước khi ngủ 30 phút 1 bịch . và siêng uống caxi và sắt để bé khoẻ nha mom chúc mom có thai kì khoẻ mẹ tròn con vuông
06/16/2021 10:06 Trả lời
Cảm ơn b nhé
2 bé minh đều ngày 2 bịch sữa tươi k đường. Tối 1 ly sữa bầu morinaga
06/14/2021 22:06 Trả lời
Ngày ba cữ luôn hả b. Hi mình nghén nen ít uống dc lam
Ẩn danh sáng 1 chiều 1. Trc khi ngủ 1 :) mom cố chọn 1 loại uống. Morigana có vị trà sữa thơm dễ uống ấy
M bổ sung vitamin Nutrilte là vô con hết. Bầu mk ko uống 1 giọt sữa bầu hay sữa tươi nào hết á, mẹ ko tăng cân con vẫn đủ kí
06/10/2021 23:06 Trả lời
Ẩn danh https://www.amway.com.vn/vn/ còn đây là web cty.
Amy Huynh cảm ơn b nhiều nhé
Sữa bầu vẫn là nhiều chất hơn mom ak, dễ uống e thấy có matilia và morigana mom ạ. Vào con là chủ yếu nè
06/10/2021 22:06 Trả lời
Lean max mom, dễ uống nhạt mà đủ chất mom
06/10/2021 20:06 Trả lời
Mình đc 10 tuần rồi bị nghén nên chỉ dám uống stkđ vs ngũ cốc. Cũng định thời gian nữa mua thêm sữa bầu uống chứ sợ con k đủ chất. Mà nghe nói uốg sữa bầu nhìu sau dễ bị khô sữa, k biết đúng k
06/10/2021 14:06 Trả lời
Ui có vụ bị khô sưa nữa hả này mình chưa nghe ai nói nhưng cũng sợ thật b à
mom uống sữa k đường kèm theo sắt canxi là con đủ chất rồi nếu có điều kiện mom mua ngũ cốc dặm vô xen kẻ . thì sanh mom sữa cho con uống k hết . tại dì em cũng kết hợp vậy á mà con uống sữa k hết á mom . con sinh ra đủ cân khấu khĩnh lắm
Mình ko uống đc sữa bầu bs khuyên uống stkđ, ăn các loại hạt
06/09/2021 20:06 Trả lời
Ẩn danh có ng uống đc, ng thì ko, uống stkđ vẫn vào thai tốt mà m, kết hợp chế độ ăn uống hợp lý thì vẫn tốt
Nhi 🍃❣️ cảm ơn nhi nhé. Mình cũng đang uống stkd mà nghe bảo sau này con thieu chat cũng lo hic
St hay sữa bầu đều đc đó m, mìh thì uống cả 2 do k bị tdtk, bị tdtk k uống dc sưa bau, mình uống sữa nuti+ Th á
06/09/2021 19:06 Trả lời
Ẩn danh uống cái nào dc thì uống k sao đâu m. Sữa bàu hơi béo nên nhìu ng khó uống. Uống cả 2 dc thì tốt nè
Ẩn danh hehe để ráng đỡ nghén mình thử đan xen. Cảm ơn b nhé