Có mom nào trễ kinh mấy ngày mà thử que vẫn 1v không ạ? Bình thường ckk em khá đều mà tháng này trễ 5day rồi, em thử que thì cứ 1v thẳng tắp. Buồn lắm í. Có mom nào có kinh nghiệm vụ này chỉ giáo em với.

1 25

Thảo luận

Có mình trễ 5 ngày que 1v căng đét, trễ 2 tuần thì 2v căng đét, h dc 20w rồi nè, chúc mom sớm đón con về ạ
08/03/2021 17:08 Trả lời
Bữa em trễ kinh 5 ngày, thử k lên vạch, sáng ngày thứ 6 thì bà dâu ghé haizz
08/03/2021 15:08 Trả lời
Câu chuyện muôn thuở chả nhẽ lại khoe 34 35 ngày trễ mới lên 2v. Các mom quen lướt qua lại được phen cười😂 Chuyện là em đa nang, mong con, tháng chán chả thả, quan hệ theo nhu cầu. Thì rụng trứng còn ra máu nâu, cứ liều thả đi. Chưa trễ thử, thử liền 7 ngày. Ok k có trễ ngày 11 đi siêu âm, bsi bảo k thấy gì, chỉ thấy nang. Ngày 19hay 20 trễ gì đó đi siêu âm xét nghiệm beta thì hong có nha chị. Bsi khẳng định chắc nịch là k có và hỏi có muốn kích kinh không thì em bảo em để tự nhiên Em đi về xót ruột quá mua vỉ duphaston uống 5 ngày k thấy gì. Làm tiếp vỉ tránh thai hàng ngày uống lấy lại vòng kinh. Vì k thể qua năm trâu được. Thích con trâu vàng quá. Xong uống 5 ngày thuốc nữa thì sang ngày trễ tiếp theo , thấy chóng mặt đau đầu. Định uống giảm đau thì bảo sợ bầu bỏ mẹ. Trong tgian đấy quan hệ như gà. Ngày 2 nháy là bình thường, vào 30/4, 1/5 ck ở nhà đó. Lên đỉnh xuống đồng bằng chán chê thì thấy đau bụng, cương dú. Xong còn chạy nhảy như cướp, ăn mướp đắng. Bảo sắp đến tháng ròi. Thì em đang đứng trước gương nặn mụn ngất luôn trên sàn. Mệt quá. Vì thử que mãi k lên chán chả thử nữa. Thì lạ quá trễ 35 mua que thử. Lên 2 vạch 1 đâm 1 mờ tịt. Thế lại cắm thêm que nhỏ nữa, k tin vào mắt mình. Ra mua thêm 3 que to nữa cắm vào thì lên 2v đậm. Đến bây giờ k hiểu con đến bằng đường nào nữa. Mom tham khảo nhé! Bác sĩ k giải thích được. Nhưng mk nghĩ do con vào tổ muộn nên mk uống thêm nội tiết con vào nhanh. Chúc mom tháng này 2v đỏ chót
08/03/2021 09:08 Trả lời
Ui e trễ 19 ngày k lên. Mà e đau đầu ti, giờ hết đau thì ngực căng hơn bt. Ckk e 38d liền
Ẩn danh cứ thử thôi mom ơi, con chậm vào tổ k biết đâu mà lần
M đang mong con hay sao.
08/03/2021 09:08 Trả lời
Dạ em đang mong con á mom.