Các bác ơi. Ckk của e rất đều. Tháng này e chậm hnay là ngày thứ 2 rồi. 2 ngày trc thỉnh thoảng e có cơn đau bụng giống như đau bụng kinh, nên e đóng bvs hàng ngày trc vì đi làm cơ quan và mọi tháng đau bụng r vài tiếng là đến kì. Nkg tháng này 2 ngày rồi chưa thấy máu, mà sáng e thấy có vệt máu màu nâu, giống như những ngày cuối kì còn dây lại ý. E có nên thử que ko ạ, chậm 2 ngày thử đc chưa ạ. Tháng trc e vừa mua que thử thì đến 😢 nên h đang mong quá cả ngày e cứ nghĩ đến r thấy ẩm là đi ktra

3 19

Thảo luận

Thoải mái đi mom. Cứ nghĩ là mình sắp đến tháng cho đỡ hụt hẫng. Còn có bé thì càng mừng.
10/13/2021 22:10 Trả lời
thử đi mom oi
10/13/2021 22:10 Trả lời
Vâng ạ
Thử que đi mom, mom có bé rồi nhé Ngực cương không mom. Giờ thử có là lên ngay
10/13/2021 21:10 Trả lời
Hin vậy là có r mom ạ, mình bị covid xong đến h trễ kinh 2 tuần thử qe toàn tạch [6] h ko conf taam trạng mong ngóng lun mom ạ.
Hin mình uống sắt hữu cơ bình thường thôi. Mình k dùng cái đó. Ng hợp ng k hợp lại táo đấy mom à. Chủ yếu cái acid folic chống dị tật não thai vô sọ thôi. Mình uống sắt đến 9w xong mới chuyển sang vtm tổng hợp. Đổi mấy loại mới hợp ý. K táo lắm Vtm cũng chỉ là bổ sung cho mẹ thôi. Chứ con chủ yếu qua đường ăn uống. Ngày xưa ôb làm gì có bổ sung vtm đâu con đẻ ra vẫn trộm vía. Đến 16w thì uống canxi
Mom cứ tự tin thử đi nhé. Chứ cứ trong tâm trạng thấp thỏm chờ đời mong chờ càng khó chịu hơn ấy 😊 mình cứ thử nếu chưa lên 2v mà chưa thấy kinh thì vẫn còn hi vọng mà. Và nếu lên 2v thì mình sẽ càng sớm cẩn thận hơn trong việc đi lại mom ạ
10/13/2021 21:10 Trả lời
Hin chúc mom săn bé thành công nha 😊
Fanta Rubi e cảm ơn ạ