Hôm nay con em mới có 4m bị lật rơi từ trên giường khoảng 20cm xuống đất :((( bố mẹ quay đi đúng 5s thấy con nằm dưới đất rồi huhu. E tự dằn vặt bản thân mình suốt cả ngày hôm nay chắc đến tận cuối đời quá. Chả có con mẹ nào vô dụng ntn để con rơi như vậy. Lo cho con quá, trvia em chỉ khóc 1 chút rồi lại chơi ngoan,vẫn cười với bố mẹ nhưng ngủ thi thoảng lại khóc kiểu hức hức cầu trời lạy phật ông bà tổ tiên phù hộ cho con em k có vde gi :((((( thật sự chán đời... làm mẹ mà vô dụng huhuhu

2 15

Thảo luận

Mình cũng để con ngã. Thương lắm. Mơi 3tháng tuổi thui. Mà ko sao đâu. Mom yên tâm Trẻ con nó ngã có bà mụ đỡ mà.
10/17/2021 22:10 Trả lời
Bé biết lật rùi nên chỉ cần quay đi 1 lát là có thể lật xuống đất. Cháu mình còn lật từ giường hơn 40cm xuống đất. Nếu lo quá thì mom tháo giường trải đệm lên sàn luôn, vì nói thật là sợ có lúc lơ đi con nghịch mà rơi xuống ấy. Trẻ con nhanh lắm, quay đi lấy cái tã cái quần là xoay lộn nghịch rồi
10/17/2021 00:10 Trả lời
Con e cũng 1 lần rơi xg đất mà cứ nằm nhìn mẹ k khóc tiếng nào luôn, vừa quay đi quay lại thấy con nằm dưới đất nhìn cười, hết hồn luôn
10/16/2021 22:10 Trả lời
Vâng lúc dỗ con khóc mà mẹ tim đập chân run ạ
Ẩn danh sau lớn còn nhiều pha thót tim hơn nữa m ạ
Không sao đâu mon con em trước ngã giường 2 lần xong mình sợ quá tháo giường luôn
Bt em hay nằm cũi nhg nay bố vừa thay bỉm xong lại để sát mép giường í ạ :(
Ko sao đâu mom. Mình trước ngủ quên con rơi xuống đất mấy lần. Con khóc mí giật m dạy.
Hic em lo vì bé còn nhỏ quá mới có 4 tháng
K sao đâu m đừng lo quá nếu bé vẫn ăn ngủ bt thì k sao ạ.con e còn bị ngã tận 3 lần cơ
Vâng cám ơn mom mình rầu cả ngày nay :( t2 muốn cho con đi khám xem có sao k
4 ngày hay 4 tháng vậy bạn. Cầu mong bé khoẻ mạnh. Rồi mọi chuyêbj tốt đẹp sẽ đến vs e
10/16/2021 21:10 Trả lời
Ẩn danh cám ơn mom
Ẩn danh độ tuổi này bé cũng hay trườn, bò , lất nên m cũng nên để ý. Bé chị gái m cũng mới mấy tháng mà cứ bị rớt xuống giường ấy. Trộm vía giờ bé lớn cubgx mạnh khoẻ m ak