Tủi thân...

Có ai như mình k..sanh con ra mà con k chịu hơi mẹ nó..riết rồi giống như là đẻ mướn vậy..

1 21

Thảo luận

Theo mình nghĩ các mom k quan trọng con quấn mình hay quấn ai cả. Miễn sao con k khóc k mệt là được. Sau con lớn thì mẹ vẫn là nhất
10/27/2021 21:10 Trả lời
Con mình lúc đầu cũng như con m, dc hơn 1 tháng rồi, bé bám ba nó lắm, khi khóc toàn qua ba ẵm thì nín ngay, lúc đầu mình cũng tủi lắm, kiểu nghĩ con ko cần mình ko thương mình. Nhưng sau mình thử cứ ôm con mặc dù con khóc rất to mà ko đưa cho ba nó, vài lần bé cũng dần quen và jo con khá quấn mẹ ah m. M thử làm như mình, hơi xót con lúc nó khóc nhưng fai kiên nhẫn.
10/27/2021 12:10 Trả lời
Thấy bé khóc sót lắm m ơi..bé mà khóc là ôb nội đã bế bé lên dỗ rồi..
Bé làm nũng mẹ đó m, bé nhà e cũng thế mà, đúng hơi mẹ là bé nũng hơn, sang ng khác thì đỡ nhưng r lớn xíu mẹ là nhất luôn
10/25/2021 22:10 Trả lời
Ẩn danh bé nhà e hồi mấy tháng đầu mẹ cũng k dỗ đc, toàn sang tay bà nội, bà ngoại lại nín, e nghĩ cũng tủi thân lắm nhưng sau bé thân thiết vs mẹ ngay
Nhung Nhung Nhung Cung con e gần 2 tháng r..mà vẫn k chịu mẹ..khóc là e k dỗ dc
Mẹ ck mình mà có cháu k chịu mẹ như thế bà thích lắm. Đi đâu cũng khoe k chịu mẹ.chỉ theo bà. Mà k hiểu cái cảm giác đấy nó buồn tn đối vs ng lm mẹ
10/25/2021 21:10 Trả lời
Đúng vậy m à..nhìu lúc thấy buồn lắm m à..thức khuya canh cho bú này kia..cái tới ổng khóc là thôi..mình k tài nào dỗ đc..phải nhờ tới bà..
Con nhiu thanh r m
10/25/2021 11:10 Trả lời
Ẩn danh trời ạ. Bé còn nhỏ nó chưa biết thể hiện cảm xúc thôi. Chứ nó yêu mẹ vô bờ bến. Phải suy nghĩ tích cực lên chứ mom.
Ẩn danh toàn là mom tự nghĩ r tự suy diễn chứ con có phải vậy đâu. Mom đọc nhiều sách vào. Học cách tư duy tích cực lên. Chứ mom ntn thì sau này con mom cũng hay có suy nghĩ như mom ấy. Bé thiếu tự tin và hay suy nghĩ tiêu cực