Chồng các mom chăm vợ bầu thế nào vậy ạ? Ck e ngoài đưa lương ra thì chả chăm gì em hết. Kệ thích ăn gì tự mua, tự nấu. Hôm nào e phàn nàn thì mới nấu được bữa. Lão đi làm về thì tót đi câu cá. Đến e bụng bầu đi làm về thì đi chợ, cơm cơm nước nước. Nấu xong gọi mãi không chịu về vì quá ham câu, hầu như hôm nào cũng đi câu. Có hôm đi đến 11h mới mò về ăn cơm, tắm rồi lăn ra ngủ, bát cũng chả rửa phụ vk. Nhiều lúc nghĩ nhà như nhà trọ. Có ck cũng như không. Hôm nay em tức quá em gọi chửi cho 1 trận, em quăng hết cần câu ra ngoài đường. Chán quá các mom ạ.

12 16

Thảo luận

Ck mom còn đưa tiền chứ ck e chẳng đưa đồng nào. Mà mk còn 1 bé 2 tuổi nữa.vừa con vừa cơm nước... riết r quen mom ạ
10/30/2021 18:10 Trả lời
Thế mình mới thấy chồng mình là một người quá ư là tuyệt vời. Để ý vợ từ cái gội đầu sấy tóc cho vợ, sợ vợ trơn ngã trong wc
10/30/2021 17:10 Trả lời
Chả chăm gì cả . Mình còn phải hầu ngược ý chán lắm . Sau này sinh k biết kiểu gì nữa
10/30/2021 16:10 Trả lời
Nghe ck m sao vô tâm quá,lúc chưa cưới a nhà có vô tâm vậy k m?
10/30/2021 06:10 Trả lời
Chồng mình cũng thế đưa đi khám được mỗi một hôm ăn uống gì kệ chi đua tiền thôi. Mẹ chồng thì ác chưa bao giờ hỏi thăm gì đến ăn cơm nguội cũng nói sau lưng.mình chán nản không thương chồng chắc mình bỏ đi từ lâu rồi
10/30/2021 04:10 Trả lời
Ck mình quá tuyệt[47]a khéo. Đi làm về phụ vk cơm nước... hok ngại việc gì. Hok nấu thì 2 vc đi ăn quán. Hok cằn nhằn gì. Vk thíc là ok [3][3][3]
10/30/2021 00:10 Trả lời
Ck mình thì được cái rửa chén, lau nhà thôi, chứ ông mà nấu thì ko ai ăn được. Lúc mình bị nghén còn phải mang 2 cái khẩu trang xuống nấu ăn.
10/29/2021 20:10 Trả lời
Chồng mình thì chăm vợ bầu rất ổn. Cũng là người quản lí mình trong khâu ăn uống, những đồ ăn có hại là k cho ăn. Mình làm việc gì nặng là mặt cau có la liền. Mom thử thế này xem sao mom ơi. Chồng mình hồi trc cũng có lúc vô lo vô nghĩ đi làm về là nằm coi phim thôi. Nhưng mà mình hay nói lời yêu thương với chồng lắm. Chẳng hạn mình hay ôm hôn má chồng mình rồi bảo hôn ba nhiều cho con giống ba nè. Hay mình nhờ chồng mua gì cho ăn mình nói ba mua cho con ăn đi con thèm quá. Hoặc mình hay nhìn chồng mình khen dễ thương quá, thương chồng quá. Lúc đầu chồng mình k quen nhưng h thì thấy vui khi mình làm vậy. Đi làm về là tìm vợ để nói chn với con liền. Mong chồng mom sớm thay đổi
10/29/2021 12:10 Trả lời
E cũng khuyên nhẹ nhàng mãi, mà kiểu nói nhẹ nhàng lão ck k để tâm, như nước chảy đầu vịt. Có đợt mình nói căng, thì thay đổi đc đúng 2 hôm, sau đâu lại vào đấy. Đúng thực sự bất lực mom ạ. Hic
Ck mình cũng thích đi câu, mà từ hồi cưới ko đi nữa. Tháng xin đi 1 lần hoặc rủ mình đi cùng 😁😁😁 Mình chỉ doạ quăng đồ câu đi khi ông ý ko cất gọn gàng 😂
10/29/2021 12:10 Trả lời
Ck e thì vk bầu nấu cơm rửa chén lau nhà giúp vk e ko phải lm gì. Ck cũng ko nên đi câu cá nek m vì dân gian nói câu cá là sát sinh nên tích đức cho con á m
10/29/2021 11:10 Trả lời
Mình nói xong còn dỗi với tự ái, giận ngược lại mình cơ. Chán.