Sau phát ngôn gây tranh cãi được cho là cổ xuý, bênh vực 2 nghệ sĩ vướng lùm xùm ở Tây Ban Nha, Cát Phượng đã có buổi livestream phân trần và giải thích lý do dẫn đến hiểu nhầm không mong muốn: “Trong buổi tiệc, tôi đang chia sẻ bài báo nước ngoài viết về Hồ Hoài Anh và Hồng Đăng thì phải chạy lên sân khấu hát nên ấn nhầm nút chia sẻ. Nguyên văn phải là: "Chúc mừng hai em. Hãy về nhà đối diện vợ con của các em và nhận trách nhiệm thích đáng nhất". Ngay cả câu "đàn ông ăn hải sản", ý tôi đầy đủ là: "Ăn như vậy có ngon lành, bổ béo gì không, khi về nhà sẽ nhìn mặt vợ thế nào? Rút kinh nghiệm nhé". Trong lòng tôi suy nghĩ và muốn viết như vậy nhưng không hiểu sao mình cứ đang gõ chữ rồi ấn gửi lúc nào không hay và lại lên sân khấu vui với bạn nên khi xuống đọc mới nhận thấy vội vã. Tôi hoàn toàn không biện hộ cho bản thân, chỉ muốn nói suy nghĩ thật sự của mình. Tôi đã sai thì sẽ nhận lỗi. Tôi sai vì nói không đầy đủ, rõ ý nhưng tôi không cổ x:úy chuyện sai trái. Tôi đã đọc tất cả bình luận m:ắng ch:ửi mình để d:ằn vặt bản thân". (Theo Vietnamnet) #showbiz #hongdanghohoaianh #catphuong

0 0

Thảo luận