Các mom ơi. E bị nhiễm tạp khuẩn mấy tháng r mà vẫn k khỏi. Các mom nào có bí quyết nào hay dùng loại dung dịch vệ sinh nào ngăn ngừa k ạ. Chứ e ăn sữa chua, dùng intimate, vệ sinh ngày 2 lần đổ lên r. Cũng quan hệ xong là rửa. Nhưng vẫn tái lại ạ. Mom nào bị mà khỏi r hay biết cách chữa bảo e với ạ. E cảm ơn ạ!!!

6 50

Thảo luận

Bạn đã đặt thuốc loại gì ?
05/30/2023 20:05 Trả lời
Trc mình đặt sadetab gì ý. Còn lần này đang đặt canvay mom ạ
Vc bạn xuất trong hay dùng biện pháp gì ? Sau đặt thuốc có còn ra dịch ko ?
05/30/2023 20:05 Trả lời
Vk ck e xuất trong mom ạ. K dùng biện pháp gì cả mom ạ
K phải nói chứ mình khuyên thật,mình bị tìm cách chữa trị là đúng nhưng mấy m quên mất 1 điều cái của ck cũng quan trọng k kém,xem lại xem ck dã vệ sinh sạch sẽ chưa,trc đây mình hay bị nấm cứ đặt hết thuốc là lại bị,uống thuốc cả tuần cũng vẫn bị,sau coi lại cách vệ sinh của ck thì trộm vía giờ k hề bị nấm ngứa gì cả.
05/29/2023 17:05 Trả lời
Ẩn danh m bảo ck vệ sinh kéo da cho lòi đầu c ra vệ sinh cặn đọng lại ở đó,k biết m có qh bằng miệng k,nếu có m để ý xem của ck có bị mùi khó chịu k,
Ẩn danh dạ e cảm ơn mom nha
K đc đâu. đi bsi đặt thuôc thôi.tạp khuẩn dễ chữa hơn nấm là may r.
05/28/2023 21:05 Trả lời
Ẩn danh ...bsi lm xét nghiệm cho sẽ phát hiện tạp khuẩn thì sẽ có thuốc đặt thường thì đặt trong7-10 ngày là khỏi.sau đó bị lại thì xem lại chữa cho cả hai nhé.xem lại nguồn nước, vứt quần lót thay mới.bảo bạn trai cug fai xem lại xem.chứ cái này dễ chữa thôi mà nhỉ
..... đặt hết thuốc e có đi khám lại k
Là sức đề kháng và cơ thể m yếu nên tử cung cũng yếu luôn. M mua optibac tím uống 1v/ngày, nếu viêm thì 2v/ngày. Mình cũng bị mà uống optibac đỡ lắm...nếu đc m bốc thuốc bắc uống đi, đừng uống thuốc tây kháng sinh nhiều k tốt đâu
05/28/2023 20:05 Trả lời
Ẩn danh m fai uống nc nhìu chứ, mới thải đc hết chất độc bên trong c.thể ra ngoài đc. Mình uống từ đó giờ lun chẳng sau cả, hồi trc mình cũng hay bị nhiễm lắm, giờ là 3-4 tháng thay quần chíp 1 lần, trc khi mặc fai sấy nóng đáy quần, thay ra fai giặc liền là k bị viêm nữa ấy, chịu cực xíu mà khỏe, làm riết cũng thành 1 thói quen à m
Thủy Tinh dạ mom. E cảm ơn mom nha
Cái này fai chữa từ bên trong m ạ, vì tử cung yếu nên dẫn đến viêm nhiễm tái đi tái lại ấy ạ
05/28/2023 20:05 Trả lời
M thử xông lá trầu xem sao,
05/28/2023 19:05 Trả lời
🍣 🍣 🍣 e cũng sợ e đề kháng kém. Nên e ngày nào cũng uống nhiều sữa chua chút cho tăng lợi khuẩn lên. Cũng đặt thuốc như ai. Nhưng mà đâu vẫn đóng đấy mom ạ. Mà e vệ sinh tốt thay quần các kiểu chứ. Mà vẫn lại bị [6]
🍣 🍣 🍣 e bảo thẳng a rồi mom ạ. Nếu còn bị thì đi khám chung. K thì thôi. Nhịn cho nó đỡ bệnh 😆😆😆
[6]
05/28/2023 19:05 Trả lời
[6][6]
05/28/2023 18:05 Trả lời
[10][10][10]
05/28/2023 17:05 Trả lời