các chị ơi hôm nay em đi khám lại, bsĩ bảo e đốt lộ tuyến mà e sợ chưa làm :(( em mới 20 chưa có e bé baoh, đốt có sao không ạ. để lâu có s k các chị. e tính đi áp lạnh

huhu

1 26

Thảo luận

bạn dùng trinh nữ hoàng cung đi. mình cungz bị mà hêta rồi[3]
04/21/2017 13:04 Trả lời
P tim hieu ve nữ vuong di... tot trong dieu tri lo tuyen ak p...chua co be k nen dot dau..bsi bao p do may roi
04/21/2017 10:04 Trả lời
mình 1cm bạn ạ :( ở mức bình thường, k vsinh sạch sẽ nặng lên
Ẩn danh p bi giong minh ak
Benh nay no cung nặng hơn khi stress. Nên cu de tinh than thoai mai nhé. Ăn nhiều hoa quả tăng đề kháng, k dùng chất kích thích, thức đêm. Dùng băng vs hàng ngày, nhưng khoang 2 3h thay 1 lần trong khi đặt thuốc nhé
04/21/2017 06:04 Trả lời
có được qh trong tgian này k chị. e vẫn chưa đặt thuốc . đặt những 12 ngày
Chao ban. Mình cung dot lo tuyen nam 24t, do bị viem. Dot o phog khám ben gan bach khoa, bác sỹ làm bên viện C nên an tâm. Vết đốt đẹp, mà từ đó tới giwof không bị lại. Bạn nên trị hết nấm, tì nơi khám thật an tâm rồi đốt, vì nếu đốt k đúng kỹ thuật sẽ có thể ... tắc vòi trứng đó 😑 khôg được làm đại đâu. Nên đi khám thêm phòng khác xem đaqtj thuốc hết khôg, nặng lắm mới đốt, hoặc áp lạnh njes
04/20/2017 11:04 Trả lời
Nguyễn Thắm vâng ạ hihi. đag chờ kquả của bệnh viện xem tnào ạ
c thắm đốt xong có ebe chưa e đi đốt rồi mà 4 tháng thả cửa chả có gì . mà lại còn hình như viêm lại ý lo lắng quá ấy đàg bảo bị xong đi khám lại
......
04/20/2017 10:04 Trả lời