[17]buồn chuyện mẹ chồng

buồn quá các mẹ ơi. mẹ chồng em đi đâu cũng nói xấu vk ck em...nói hết kiểu này đến kiểu khác. trong khi trước mặt em bà k ns gì. thậm chí k giám nhìn vào mặt e. nói ck e lấy tiền của bà cho em đi chợ. mà đi đâu cũng khoe có con gái nhanh nhẹn ( con gái bà lấy chồng rồi. nhưng ck ăn bám nhà vk) bà còn chạy vc cho con gái mất mấy trăm triệu. rồi còn mua xe ga.. giờ lại cho mấy trăm để mua đất xây nhà nữa. em nhờ mối quan hệ của bà để xin vc cho e thì ns đi lm thì ai bồng con. e khổ quá. ko đc miếng gì của bà còn suốt ngày đi ns xấu. huhu. có mẹ nào bị mẹ ck đối xử nv k. bà ns giờ bà lo cho con gái bà. sau này già có nó nuôi. k cần con trai con dâu lo[6][6][6][6][15][6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 13

Thảo luận

Bà ko cần con trai với dâu lo thì bạn dọn ra ở riêng cho khỏe
04/23/2017 13:04 Trả lời
Pé Ngốk ck thương lắm. hai vk ck thủ thỉ suốt nhiều lần muốn ra ở riêng rồi lại gặp chuyện. nào là bầu bì. động thai. đẻ dậy thì ck lại đi lm xa. nên bà tự đắc lắm
Ẩn danh còn mẹ đẻ bạn đâu.có gì dọn ra ở riêng rồi thì nhờ mẹ chăm.còn không thì bạn cứ ở riêng rồi bạn tự chăm cũng được.khi bé trọng trọng rồi gửi nhà trẻ bạn đi làm.chứ ở với loại mẹ ck như vậy mình nghĩ bạn cũng tự chăm chứ bả mắc lo cho con gái rồi cũng chẳng giúp được gì cho bạn đâu.ở chung chỉ tổ chướng tai gai mắt thôi
Miệng lưỡi thế gian mà, cứ sống thật tốt vào
04/23/2017 08:04 Trả lời
mà mình cứ buồn k thôi
B cu de tgian chug mih .rui luc ba y tinh da qua muon
04/23/2017 06:04 Trả lời
khó để sống vô lo vô nghĩ lắm bạn à
Ok cu để con gai lo jk Bây h bạn tự lo cho ban đi khoi nhờ vả j ai Sau này nhớ nhắc lai lời mẹ ck bạn
04/23/2017 06:04 Trả lời
Sống sao cho không hỏi thẹn lương tâm được rỗi, chạy theo miệng lưỡi thiên hạ sao nổi. Mình cứ đúng việc mà làm thôi, kệ mẹ chồng nói gì cũng được.
04/22/2017 13:04 Trả lời
[28][43][43]
[6]
04/22/2017 13:04 Trả lời