Nhờ tư vấn

Chào các chị em! Mình năm nay 29t lấy ck đc gần 4 năm nhưng chưa có bé. đi khám bs bảo ck m tt yếu. trong thời gian chung sống ck m thường xuyên ve vãn từ gái chưa ck đến đã có ck con ... mình bắt được thì xl này kia rồi đâu lại đóng đấy. Đợt này ck m xin làm lái xe cho 1 cty hàn làm tại kcn trc đây ck m đã chơi với dân xh giờ ra đó gặp lại bọn họ. lại bắt đầu những thói quen xấu. dạo này m thấy ck hay gọi điện cho các e sn 94.97... thường xuyên bóng gió bảo m muốn ra ngoài thử xem có con k ( ý đổ ng nhân tại m) Giờ m mệt mỏi lắm. m đòi ly hôn rất nhiều lần nhưng a ta k chịu giờ m phải làm sao?

3 41

Thảo luận

trước giờ c nghĩ đơn giản lắm nghĩ mình vì ngta thì ngta sẽ vì mình nhưng kp ngta chả coi m ra j nhưng cái kiểu giữ lại hành cho bõ. kiểu suy nghĩ ra ngoài chơi chán quay về vẫn có ng chờ ấy
05/26/2017 22:05 Trả lời
Mjnh suong hay kho nho vao ck nhung ma ck k hiểu được cho mjnh thì phải chiu thoi chj ak
05/26/2017 21:05 Trả lời
Sao ma chj dai the
05/26/2017 21:05 Trả lời
uh vậy nên ms nói cs đúng là chả nên tin ai e ah ngoài người sinh ra mình và người mình sinh ra. ce mình cùng phải mạnh mẽ thôi phận đàn bà đã khổ lấy nhầm còn khổ hơn
Da vang dung vay chj
Hắn chỉ muốn giữ b lại để lấy chốn đi về khi k có gái thôi. Ly hôn đi cho thoải mái b à. Nhất là khi b chưa có con lại càng dễ
05/25/2017 08:05 Trả lời
Cai gi nen buong thi buong
05/24/2017 13:05 Trả lời
C muốn bỏ ck thì tìm chứng cứ ngoại tình , lúc hai ng cãi nhau xỉ vả nhau thì ghi âm lại làm bằg chứg và đơn phươbg ly hôn nhé. Theo mình thì 2 bạn chưa có con nên ko có gì là rằng buộc nhau cả sống càng ngày càng khổ thôi bạn à
05/24/2017 13:05 Trả lời
Pn nói ro cho ng.ck cua pn vi a ko co kha nang co con chu ko phải e pn nói vay coi a ta nói Sao
05/24/2017 11:05 Trả lời
Ck zậy ko đáng để e tiếp tục, họ iu mình lo cho mình, thì tiếc còn dc, huống hồ gì loại đàn ông như vậy, e còn trẻ chắc chắn e sẽ còn gặp người này người kia, hp đang chờ e phía trước,ck e như vậy có gì đáng để e fai vì nó, gd ck cũng có tốt gì đâu, cố gắng đi e gái
Linh Babe uh khổ lắm e ạ lúc nào a ta cũng bảo c sướng . ăn bám phá hoại. so sánh là ngta đi làm cn lương 8 10 tr mình làm vp lg 5 tr rồi bảo c mặt trơ trán bóng kb nhục
Rose Đàn ông mà nuôi đc vợ là ng đàn ông tuyệt vời . nên đàn ông như a ta , c đừng tiếc làm gì
Cứ thu thập bằng chứng rồi đơn phương li hôn thôi
Bỏ mẹ cho roi cai th đàn ong nhu vay song voi no vay benh them ,do chi cu pun phien nhu vay cung kho có con dc lam
05/24/2017 10:05 Trả lời