Cho và nhận

Các chị e thân mến, em muốn biết rằng, trong tình yêu một khi chúng ta đã cho đi thì coi như mất vĩnh viễn rồi, nhưng bao nhiêu người nhận lại được sự yêu thương chân thành từ người mình đã cho, e đang muốn cho, vì yêu nhau thật lòng thật dạ thôi, nhưng e vẫn ngại, vì quan niệm của người phương đông mình và ngại cả k còn gì để lỡ có lúc nguy mà nếu kéo người.....các chị nghĩ sao

0 9

Thảo luận

Đừng cho b ơi, nhiều khi cho r sẽ xem thườg mình đó, ngủ chug cũng ôm nhau các thứ nhưg mà kiềm chế ko qh thôi. Chứ lỡ sau này k cưới mà gặp ck ko hiểu mình buồn thì lôi ra đay nghiến thì khổ lắm
07/01/2017 20:07 Trả lời
Buồn cho phận con gái qá
Theo mk thì giữ đc thì nên giữ bởi chưa chắc ng mk cho đi đã là ng ở bên mk suốt đời đâu. Đến lúc đó lại thấy có lỗi với ck mk sau này lắm... Ng ta cứ bảo a k quan trọng là còn hay đã mất. Vâng. Lúc yêu đến cứt còn thấy thơm chứ ct rồi thì mọi thứ còn thối hơn cả cứt. Mk nói thẳng và nói thật như vậy. 😊😊
06/27/2017 12:06 Trả lời
Sự thật luôn khó chấp nhận mà [2][2]
Ẩn danh 😂😂😂
đừng e ạ! lời khuyên chân thành đấy
06/14/2017 10:06 Trả lời
Dù yêu đến đâu luôn hả chị, dù biết chắc đến đâu luôn ạ, vẫn k nên đúng hok ạ
kí ức đúng rồi e, như c bây giờ hoàn cảnh quá đau lòng luôn e ơi. no xôi chán chè hắn ta im lặng ko nói 1 lời, đắg lắm
M cũng đang như b cũng muốn cho nhưng nghĩ lại tâm lí ch sẵn sàng cũng sợ cho r a ta sẽ nhanh chán mình nên chưa dám nữa. M nghĩ khi nào cta cbi tốt tinh thần thì hãy cho b ạ
06/13/2017 23:06 Trả lời