Mọi người cho mình hỏi với, hôm nay thấy chị ở công ty bảo là nếu ra khí hư màu trắng là đang bị viêm nhiễm phụ khoa, lúc đầu màu trắng sau sẽ thành màu vàng hoặc thậm chí là màu tối hơn, để lâu sau này có thể bị vô sinh, rất khó có con. Mình bị triệu chứng đó từ khi bắt đầu có kinh nguyệt. Bây giờ mìn phải làm sao? Ai biết chỉ giùm mình với. Thanks!!!!

Mọi người cho mình hỏi với, hôm nay thấy chị ở công ty bảo là nếu ra khí hư màu trắng là đang bị viêm nhiễm phụ khoa, lúc đầu màu trắng sau sẽ thành màu vàng hoặc thậm chí là màu tối hơn, để lâu sau này có thể bị vô sinh, rất khó có con. Mình bị triệu chứng đó từ khi bắt đầu có kinh nguyệt. Bây giờ mìn phải làm sao? Ai biết chỉ giùm mình với. Thanks!!!!

0 24

Thảo luận

E cx v đi khám ng ta bảo viêm. Vì chưa qhe nên cho thuốc điều kinh thôi ak. E thấy bảo qhe rồi thì đặt thuốc
07/04/2017 23:07 Trả lời
b nên đi khám sớm nhé. khám cũng nhanh thôi ko có vde j đâu b. cứ thoải mái lên
07/04/2017 15:07 Trả lời
Vâng, em cảm ơn chị ah
Di tu du kham tot hon
07/04/2017 15:07 Trả lời
Vâng ạ. Hihi
Là cốc nguyệt san à b
06/30/2017 16:06 Trả lời
Mình có bán kén đặt phụ khoa nhé
06/25/2017 22:06 Trả lời
Dạ, hôm thì màu trắng, hôm thì vàng nhạt ạ
06/22/2017 20:06 Trả lời
Cho t hỏi giờ bạn bị màu trắng hay màu gì?
06/22/2017 20:06 Trả lời
Đj kham càg sớm càg tốt. Có thể b bị viêm lộ tuyến r. Đừg ngại
06/22/2017 17:06 Trả lời
Nói chug chỉ bs mới giải thích rõ đc thôi. Nó sẽ ảnh hưởg nếu b để nó nặg mà k chua khỏi. Nói chug b nên đj khám đj. Mạnh mẽ và thoải mái đi. Đừg nghĩ là mk bị bệnh mà hãy nghĩ mk chỉ đi ktra sức khoẻ thôi
Hi, cảm ơn bạn nhiêu nhé :))
Bạn đi khám là tốt nhất vì viêm phụ khoa có nhiều dạng, k tự ý rửa nước muối với các loại dung dịch có nhiều kiềm, bệnh phụ khoa phụ nữ dễ mắc lắm vì trong môi trường âm đạo luôn tồn tại sẵn các loại vi khuẩn ở thế cân bằng, chỉ cần thay đổi môi trường là bị thôi chứ k cần nói xa xôi
06/22/2017 14:06 Trả lời
Dạ vâng, em cảm ơn ạ. Hihi
B nên đi khám xem bệnh j và bs sẽ cho thuốc về uống hoặc đặt. K sao đâu nhé. Hầu như phụ nữ ai cũng trải qua. K nên dùng dung dịch vệ sinh có chứa bọt xà phòng làm mất cân bằng độ ẩm nơi âm đạo
06/22/2017 13:06 Trả lời
Chị cho e hỏi là chỉ những ai quan hệ rồi mới bị bệnh phụ khoa thôi hả c
Theo mình nghĩ thì dù chưa qua vẫn có thể bị, phải vệ sinh sạch sẽ cô bé hàng ngày nhóe :))