Tình yêu

Chuyện tình cảm thật khó nói... [8][8] Thật ra là e đã có ny rồi.. Chúng e yêu nhau và đến với nhau nhanh lắm ( có đôi lúc e nghỉ quá vội vàng) Chúng e đính hôn rồi.. Nhưng sau khi đính hôn là hàng loạt chuyện xảy ra khiến e cảm thấy mình hối hận vì đã quyết định vậy.. Ny e thì ở xa k có thường xuyên bên cạnh chăm sóc e đc..e thì làm cả ng nên cũng quanh quẩn trong phòng k đi đâu. Vậy mà kể từ hôm đi làm chỗ mới e quen a đó. Ảnh cũng có ny rồi nhưng k hợp cả vãi Ct. Rồi cả 2 tâm sự cùng nhau.. Vậy rồi lại có tình cảm với nhau.. A biết e đã đính hôn nhưng a bảo a k quan trọng điều đó chỉ cần ở bên nhau hp là đc rồi.. Mà thú thật e cũng có tình cảm với a ấy. K biết là yêu hay là cảm xúc nhất thời. Nhưng ở bên a e vui và hp lắm.. [47][3] Giờ e phải làm sao.. [6]

3 12

Thảo luận

Theo ý kiến của mình. Nếu 1 ng đàn ông 9 chắn hiểu chuyện thì sẽ k đi wen vs 1 ng đã đính hôn. Bởi khi b bỏ ny b để quen ng đó dù có tiếng tới hôn nhân đi nữa,cũng chẳng bao h đc hp. Bởi bản tính ng đàn ông như v r. Nên v đừng dại dột mà bỏ ck b để đi quen ng đó,dù mình pít b chỉ mới đính hôn.
06/30/2017 12:06 Trả lời
Càng đọc những lời bạn nói mà mình càng thấm.. Chắc mình đã sai.. Cảm ơn bạn nhiều.. 😘
Xem xét lại hết tất cả, coi bản thân mình cần gì? Nếu cảm thấy a ấy là tất cả thì chuyện đính hôn k còn quan trọng nữa b. Còn tc nhất thời hay k bạn là ng hiểu rõ nhất mà. Cứ suy nghỉ kĩ một tí nhé
06/30/2017 11:06 Trả lời
Máy ng nay e suy nghĩ mãi... Nge mệt mỏi lun á
Đó là cảm xúc nhất thời thôi. Vì ny bạn không thường xuyên quan tâm bạn bỗng 1 ngày có người luôn bên cạnh thì ai chả có chút động lòng
06/29/2017 15:06 Trả lời
Mình cũng nghĩ vậy nhưng giờ a ấy như là cái gì đó mà mình k thể thiếu khi vui cũng như bùn.. Thật sự chả biết mình phải làm gì?? 😥😥
Chưa muộn mà chị! Hãy cứ tìn hạnh phúc của bản thân mình còn hơn là sau này cưới về lạnh nhạt nhau thì có phải khổ cho mình hơn không!
06/29/2017 15:06 Trả lời
Chị cứ chọn hạnh phúc đúng đắn cho cuộc đời mình để về sau không hối tiếc 👌
[43][43]
Đính hôn rồi là chuyện bth b ạ. H nhiều người đính hôn rồi thậm chí kết hôn rồi mà vẫn bỏ nhau đấy thôi. Nên đưa ra lựa chọn kỹ càng trước khi quyêtd định ko sau này hối hận b nhé
06/29/2017 14:06 Trả lời
Vâng e cảm ơn ạ..