Tâm tình

Em từng nghĩ mình bị lãnh cảm không có hứng thú với tình dục 1 năm gần đây Vì e từng có ngiu bằng tuổi, rất hợp nhau đặc biệt trong chuyện tình dục e luôn lên đỉnh và 2 đứa đều ra cùng lúc nên rất sướng. Bọn e yêu nhau đc 7 tháng thì ảnh nói ct với lý do cực củ chuối Sau e có ngiu mới cũng iu lắm nhưng chưa từng hợp chuyện tình dục. Ku a thì cực to và dài nhìn thì rất hứng nhưng mình chưa bao giờ thấy sướng hay lên đỉnh và a cũng chẳng biết dạo đầu ôm hôn xong là lao vào hùng hục nên mình chỉ thấy đau thôi. Chẳng có nước j cả. Bướm thì khô queo. Nên mình cứ nghĩ mình lãnh cảm không có hứng với con trai nữa Nhưng 2 hôm trước mình gặp lại ngiu cũ. Anh xin lỗi mình chuyện quá khứ,anh nói còn yêu mình nhiều. Mình thì cũng còn thương chút thôi chứ cũng không còn yêu j. A năn nỉ mình ngủ lại phòng ảnh 1 đêm mình đồng ý. Mình chỉ nằm chơi bấm điện thoại thôi vì cũng không hứng thú j. Nhưng tầm 2h sáng khi mình thiu thiu ngủ thì anh ôm mình hôn cổ rồi tai rồi xuống ngực. Mút ti mình làm mình lại hứng không chịu đc. Cảm xúc như trỗi dậy và bọn mình quấn lấy nhau như hồi xưa Sáng ra mình biết là mình sai nhưng nhờ vậy mình mới biết mình không bị lãnh cảm ,nước nôi mình về tuôn trào như thác lũ Hjx. Giờ mình thấy hoang mang

0 39

Thảo luận

Nam nữ ngủ cạnh nhau ko có chuyện mới là lạ. Nên b cũng biết sẽ có chuyện đó xảy ra mà
07/01/2017 14:07 Trả lời
Hj. Cũng tùy bạn. Mình có nằm cạnh làm tình chứ cũng không quan hệ Chỉ gọi là dùng tay miệng để lên đỉnh thôi. Còn trinh vẫn giữ đc mà
Kêu không có hứng mà vẫn đồng ý ngủ cùng? Xác định không quay lại với người cũ mà bạn làm vậy. Bó tay.
07/01/2017 11:07 Trả lời
Bạn nói rõ ra vậy thì thông cảm được. Cũng chẳng biết khuyên bạn sao, cũ hay hiện tại bạn cũng không chịu. Chúc bạn tìm đc người mới vậy.
Ẩn danh hj. Thì có trong cuộc mới hiểu mà Cũng cảm ơn bạn. Chắc mình phải đi đâu đó thật xa để suy nghĩ lại những j đã qua rồi quyết định dứt khoát với cả 2
Nói thẳng ra 1 điều. Bạn chỉ ham mê tình dục. Chứ chẳng có gì gọi tình yeu cả. Bn cảm thấy iu họ khi họ làm bạn sướng. Còn ng k làm bạn sướng thì bạn k yêu và có thể ngủ vs 1 ng khác khi bạn đã có bồ. Vậy ngược lại là ngiu hiện tại của bạn. Làm y như vậy vs bạn. Thì bạn sẽ nghĩ như thế nào. Mà nếu có bạn cũng k có quyên trách ai
07/01/2017 09:07 Trả lời
K quan tâm bạn ở khía cạnh nào. K phải ng đàn ông nào họ cũng chăm chút về tình dục đâu.. Họ qtam bạn ở những vc khác.. lo lăng cho bn những vc khác.. còn về nhu cầu sinh lý. K phải ai cũng giống nhau. Có ng này ng khác. Bn góp ý nhẹ nhàng vs ngy của bn. Để có hướng giải quyết.. còn về nyc. Bạn nhắm quay lại đc k. Còn k thì hãy quên đi. Chứ bạn vẫn nhớ thì sẽ có sự so sánh.. nếu lỡ nhị của bn đọc dc những gì bn chia sẽ thế này. Bn nghĩ ntn
Ẩn danh uk. Nên mình mới đăng ẩn danh á Chuyện mình ngủ lại phòng ngiu mình cũng chưa ai biết cả Mình biết mình sai chứ Cảm xúc chỉ là nhất thời không kìm chế đc thôi Có lẽ mình chẳng nên ở bên ai cả.
Tin mình đi. Nếu quay lại vs người cũ 1 thời gian sau a ta sẽ đá bạn ngay. Khi đó người cũ đá mà người mới cũng chẳng đoái hoài. Hiện giờ tình cảm của bạn vs người mới đang tốt đừng vì dục vọng mà có quyết định sai lầm. Hãy kiên trì nói chuyện và nhẹ nhàng trao đổi thẳng thắng với người mới trong chuyện ấy để hợp nhau hơn. Giả sử a ny mới cứ như vậy thì bạn cứ bơ vài lần ko cho a wan hệ nếu a ko vuốt ve hoặc kích thích trc khi làm.... vài lần là a sẽ làm theo ý bạn thôi.
07/01/2017 08:07 Trả lời
Ẩn danh vậy thì bạn hãy suy nghĩ thật kỹ lại về mqh vs ny mới xem. A ấy có wan tâm. Chăm sóc. Chiều chuộng bạn nhìu ko. Nếu vô tâm quá thì nên xem lại. Yêu vì tình cảm chân thành hay vì xem bạn là công cụ thỏa mãn dục vọng.
Ẩn danh cũng yêu mà chắc không biết thể hiện nên mình mới suy nghĩ vậy Có lẽ do mìn quan trọng hóa vấn đề
Ny em là bác sĩ , học đc bí quyết bí tinh. Có thể duy trì đc 2 tiếng nếu muốn. Nhưng mà anh ấy không biết cách mở đầu nên em không ra nước được.😥😥😥
07/01/2017 07:07 Trả lời
Quan trọng lúc dạo đầu thôi bạn. Chứ mình cũng không cần chơi lâu. Chứ lúc nước nôi bạn nhiều dập vài cái cũng lên đỉnh rồi mà cần j 1-2 tiếng
Nếu như b nói vậy thì hình như ng ms hk iu b. B xem lại b có còn tình cảm vs ng cũ và ng cũ có còn tình cảm với b không rồi quyết định nếu được mk ngĩ b nên qay lại vs ng cũ chứ đừng dây dưa nữa
07/01/2017 06:07 Trả lời
Ngiu mới thì yêu nhưng vô tâm. Trước giờ toàn gái theo nên chưa bao giờ phải nghĩ quan tâm chăm sóc người khác thế nào. Có lẽ vì ct người cũ quá nhanh nên mình cầm nhầm 1 bàn tay khác mất rồi
Mình không hiểu con người b nghĩ như thế nào nữa b có thể ngủ vs người khác dù đã có ng yêu rồi . Người cũ cũng là người lạ làm như vậy ngta khinh thường đó b
07/01/2017 06:07 Trả lời
Ẩn danh quen cũng là chia tay rồi b đừng vì con tim mà quên lý trí. Ny mới là người đã bên cạnh lúc b buồn vì ct ny cũ. Vấn đè quan hệ b nên nói rõ vs a ấy để đồng điệu hơn nè
Mình nói nhiều chứ. Nhưng con trai ai cũng thích chủ động mình nói nhiều lại tự ái Mà có nói cũng làm qua loa thôi ak Uk. Mình cũng phải chấm dứt có lẽ nó là cảm xúc nhất thời thôi
Đọc cứ như truyện sex [11][11][11][11][11]
07/01/2017 01:07 Trả lời
Uk thì quan hệ tình dục mà không sex. Nhưng thiệt chẳng chuyện mới 2 hôm trước thôi bạn. Giờ ngta lên xe đi sài gòn tối qua rồi
Uk thì quan hệ tình dục mà không sex. Nhưng thiệt chẳng chuyện mới 2 hôm trước thôi bạn. Giờ ngta lên xe đi sài gòn tối qua rồi
Chị phải lựa chọn thôi...1 là cũ 2 là mới, chứ dây dưa là khổ cả 3.
07/01/2017 00:07 Trả lời