Phụ thuộc ny

Bọn e yêu nhau đc 1 năm rưỡi nhưng e k bao giờ động đến tiền của ny. Nhưng mỗi khi đi đâu hay mua gì là a ý đều auto trả tiền, và rất hay đón e đi chơi hay e nhờ vả gì đều đón rất nhiệt tình. Mấy hôm ô ý lỡ hẹn và e nhờ k đc , thậm chí e có việc gấp cũng k đi cùng e e thấy rất khó chịu. Thậm chí là dỗi và cãi nhau. Kiểu đi đâu cũng dính nhau, rồi tự nhiên bỏ e mấy hôm e bực tức lắm. Như vậy có phải em bị lệ thuộc vào ny k các c. Cho e ý kiến với ạ. Em cảm ơn

0 29

Thảo luận

Mỗi lần t cần gấp tiền toàn mượn ổng. Xong ổng cho luôn k thèm lấy lại, có lần cãi nhau vì tiền nong.
07/01/2017 13:07 Trả lời
Sau ct bạn sẽ cảm thấy trống rỗng không xác định đc phương hướng á Lâu lâu đi ăn bạn nên giành trả nha Mình từng quen người chăm mình như bạn á. Sau ct cái rẹt tại mình lệ họ chứ họ không lệ mình nên ngta bỏ mình nhanh lắm Bạn nên đi chơi ăn nhậu gặp gỡ bạn bè nhiều hơn Để nếu có ct thì những người bạn sẽ giúp bạn nguôi ngoai Chứ hồi mình cứ dính với ngiu mà mất khá là nhiều bạn á
07/01/2017 13:07 Trả lời
Phuonganh hj. Cái đó không nên thỏa thuận chi Mình cũng là sv ngiu cũ giống ngiu bạn á đi ăn toàn giành trả sau kết quả ct Còn giờ ăn j đi đâu mình toàn chủ đông trả tiền. Vậy mà cũng bồ 3-4 năm
bích ngọc có những thứ đồ mình mua cho. Nhất định k lấy nhưng mình ép lấy mới thôi.
Đừng lệ thuộc vào ny nhé. K phải lúc nào cũng tốt đâu. Nên tập dần đi sau này còn buồn nhiều hơn
07/01/2017 12:07 Trả lời
B ns rất đúng . Mình phải tách ny ra thôi. Chứ đi đâu cũng dính như sam như này k ổn chút nào
Mh vs ck lúc đầu cũng dính nt. Nhưg sau lấy về ck toàn k cho đi theo. Lúc đầu buồn giờ thì đỡ nhiều rồi.
Giống mình ấy. :( kiểu khó chịu lắm
Bị chiều sinh hư r [2][2]
[2][2]
Cũng phần nào đúng đấy. Kiểu đc cưng chiều riết quen á. Đụng tí cỏn con là hờn z đó!
07/01/2017 11:07 Trả lời
Ẩn danh ối trời =))) nhờ bạn mới dữ chứ hihi. Ngta hay nói kiểu như ce mình là sướng quá sinh tật á. Mà kệ. Tật với ny vs ck mình chứ ai đâu mà sợ e ha [2][2][2]
Tử Đằng đúng chị ạ [2]. Do các ổng trước mà