Bị ngứa

Các mẹ ơi cho e hỏi. Ko hiểu sao e quan hệ xong khoản 5 tiếng sau thì bị ngứa vùng kín các mẹ ạ. Nó ngứa ngáy khó chịu lắm. Cứ như ưa cho có cái gì nó chọt vào cho khỏi ngứa ấy. E chỉ bị ngứa thôi. Chứ ko bị rát. Tình trạng này có phải bị bệnh gì ko mn?

0 26

Thảo luận

Cái này là bị viêm r đó bạn. Lúc mình bị giong ban . nó ngứa bên trong kinh khủng lun.xong ngứa ra bên ngoài nổi mẩn đỏ sần ngứa làm cứ gãi. Càng gãi càng ngứa. Nên đi khám r đặt thuốc. Nên ăn sữa chua hằng ngày nhé b.
07/02/2017 09:07 Trả lời
Vậy hả bạn. Vậy phải đi khám hả bạn. Mình sợ ghê huhu
@[Ẩn khám ngay đi b.de lau sau này khi qh hay đau rát mà bi khô âm đạo lắm.đàng ngua nen kieng qh. Kham ngay di nha b. Đung đặt thuoc hình dạng tròn mà mềm như trứng nó chảy ra còn ngứa ghê hơn.
Dùng thuốc đặt canesten
07/02/2017 09:07 Trả lời
Hôm trứơc mình cũng bị nhiw thế này. Cũng liều đaẹt thuốc phụ khoa bằng thuốc bắc í. Nó bong ra cả mảng như thị bò í. Giờ đi khám lại thì hếtviêm rồi
07/02/2017 08:07 Trả lời
Giống em quá. Em có đặt thuốc viên nang mềm màu trắng sữa á. Mà ko đỡ. Giờ vẫn râm ran ngưa ở bên trong âm đạo. :( help meee
07/02/2017 08:07 Trả lời
Hồng chị ơi. Đặt thuốc gì ạ? Em chỉ bị ngứa và ra chút dịch màu sữa đặc , còn ko có mùi j hết á
Ẩn danh mình đặt ngọc nữ tâm vưong b ạ. Mình kết hợp uống thuốc bắc nữa để điều kinh nguyệt