Con yêu đã xa mẹ rồi

Mẹ mới vùa vui mừng thông báo tin vui với ba con. Vì là lần đầu của mẹ nên mẹ hồi hộp và lo lắng lắm. Vẫn sợ rằng kết quả của que thử thai nhầm. Mẹ có tâm sự với vài người quen đi trước, họ khuyên mẹ đợi 1 thời gian nữa rồi hay đi siêu âm xem con yêu đã vào tử cung chưa. Hồi hộp đợi con từng ngày, tới hôm ba con chở mẹ đi khám, mẹ hồi hộp nố với ba con cảm giác của mẹ, sao giống như đi thi và đi phỏng vana xin việc vậy. Ba con còn cười bảo mẹ trẻ con. Vào gặp bác sĩ, họ bảo con còn bé lắm nhưmg đã vào tổ rồi, mẹ được hẹn 2 tuần sau tái khám. Nhưng mà mẹ không đợi được tới hôm đó. Qua tuần sau con yêu đã xa mẹ rồi. Con đi quá bất ngờ khiến mẹ đau lòng không thôi. 2 ngày đầu ba con ở bên động viên mẹ rất nhiều, tuy là mẹ rất buồn nhưng nhìn ba con mẹ thương lắm. Ba bảo nhìn mẹ vậy ba rất đau lòng nên mẹ phải mạnh mẽ lên, vì ba và vì con nữa. Con đi rồi mẹ mới để ý rằng mấy ngày mẹ đã ko buồn nôn mỗi khi đánh răng và ngực cũng ko còn căng tức nữa. Mẹ đã quá vô tâm rồi. Mẹ mong con hãy về với mẹ thêm 1 lần nữa nhé, mẹ sẽ cận thận hơn để con được ở mãi với mẹ. Mặc dù ba con đi làm cách nhà hơn 60km nhưng ba vẫn về với mẹ vì sợ mẹ mất con rồi buồn. Con hãy nhanh về lại với ba mẹ nhé. Ba mẹ sẽ rất nhớ con nếu con đi quá lâu. Yêu con!

5 31

Thảo luận

Cố lên c ơi.con sẽ về lại vs c thui hj
07/05/2017 19:07 Trả lời
Den day bat mach lay thuoc ve uong ne ban. Minh vua thay may chi e bao la hieu qua lam. Phong kham nay gan nha minh ma k biet. Thay dong oi la dong luon. Phai toi kham, bat mach moi cho thuoc uong, nho noi ro la mong con nhe.
07/05/2017 15:07 Trả lời
Mình mới bị sảy thai xong bạn ah. Chắc phải kiêng cự mấy tháng sau mới có thể thả để có thai lại. Để sau mình thả 1 thời gian ko đc sẽ tới khám. Cảm ơn bạn nhiều
Cố lên c ơi, rồi con yêu sẽ đến
07/05/2017 14:07 Trả lời
Uhm. Cảm ơn bạn nhé
Dong cam voi ban. Nhung ma ban phai manh me len nhe. Vi chong ban nua. Dan ong ho dau long nhieu lam ma k noi ra day. Dong cam cong kho la day. Hay lac quan len, an uong can than nhe.
07/05/2017 11:07 Trả lời
Uhm. Cảm ơn bạn nhiều
Thương c. Cố lên c. Rồi sẽ có bé quay lại vs c mà
07/05/2017 10:07 Trả lời
Uhm. Cảm ơn bạn
Cảm thông với mn, bớt đau buồn
07/04/2017 09:07 Trả lời
Uhm. Cảm ơn bạn
Cố lên chị rồi con sẽ về với chị
Uhm. Mình cũng mong như vậy
cố lên nha bạn
Cảm ơn bạn nhiều
C ơi. E cũng bị như c đây. C thử đi khám nội tiết ở bệnh viện chuyên khoa xem. E cũng đang điều trị nội tiết.
Uhm. Cảm ơn bạn nhiều
Thật ra trong giai đoạn đầu, cơ thể mẹ sẽ tự đào thải các thai chất lượng k tốt (bị dị tật bẩm sinh) em gái mình cũng thế, k hẳn là nội tiết mẹ kém
Cố lên b
Cảm ơn bạn nhiều