MANG THAI GIẢ

m.n cho e hỏi. E thử thai 2v. Đi s.a chưa thấy gì nhưng có 1 nang nước bên trái. Nv có pai nang đó gây 2v ko ạ. M.n dưngd bơ e. E đang rối quá

1 16

Thảo luận

K sao đâu. Nếu là nang nước thì nó sẽ tự vỡ sau kỳ kinh. M trc đi siêu âm cũng có mà. Nếu bạn chưa đến kỳ kinh thì thử que chưa rõ cũng bt. Nếu bạn chậm kinh rùi thì nên đi kiểm tra kỹ hơn. Dù sao là mới thì khắc phục cũng dể hơn bạn ạ.
07/05/2017 15:07 Trả lời
có thai rồi đó. nang đi là nang hoàng thể thai lớn nó khác tự vỡ ko phải lo nhé
Ẩn danh vậy ak. Cảm ơn bn nhé. Mjk cứ lo mãi
Ban oi, di lam xet nghiem Beta di. Mau len. Minh moi bi thai ngoai. Phai mo. Sieu am k thay tui thai. Thu que van 2 vach. 1 mo 1 ro. Hay nghe minh di lam xet nghiem mau do nong do beta coi co sao k di.
07/05/2017 15:07 Trả lời
hienle tat nhien roi. Luc minh xet nghiem, nong do beta la 6700. Bac si bao mo gap.
Chi Nguyen vậy hả bn. Thanks bn nhiu nhé
co oy
07/05/2017 14:07 Trả lời
Bạn trễ kinh lâu chưa?
07/05/2017 14:07 Trả lời
Khó hiểu nhỉ? Nếu đã có túi ối thì đã vào tử cung nếu nói vậy thì k phải giả tính mang thai, bạn cứ thả lỏng tâm lý để 1 tuần tái khám đã, hoặc k yên tâm bạn nên đi 1 bệnh viện khác, mình đợt mới bầu phải đi 2 bệnh viện khám mới chính xác
Mẹ Gà bsi bảo có thấy túi ối bờ mỏng méo. S.a thì lại bảo k thấy gì sợ thai ngoài. Mình cũng ko hiểu gì.
Giúp e vs ạ
07/05/2017 13:07 Trả lời