😑😑😑

Các mẹ cho e hỏi với ạ. E 18t nhưng kinh nguyệt không đều, đến đi thất thường mà hay bị ra dịch nhầy màu trắng ( có khi trắng đục, có lúc lại kiểu trắng trong trong) mà lại có mùi lạ nữa ạ, như thế là bị sao ạ, có nguy hiểm k? E cảm ơn.

0 33

Thảo luận

Đi khám phụ khoa đi b
07/07/2017 07:07 Trả lời
Mình 20 tuổi đây cấp 3 kinh nguyệt k đều 2-3 thág mới ra 1 lần đến khi đại học thì 1 thág kinh 1 lần nhưg ngày bị ko đều ngày thậm trí ghi trong sổ cả 1 năm ko có ngày nào trùng . Nội tiết tố thay đổi lắm ko . Dịch bh cũng là trắng trong rồi lúc sau nó chuyển sang trắng đục đó . Cũng chưa bh đi khám nhưg biết trong người nội tiết rối loạn hix
07/07/2017 00:07 Trả lời
Ẩn danh đúng rồi mình cũng vậy đấy nhưg k sửa đk bạn sửa đk thì tốt
Ẩn danh e dân ngôn + thỉnh thoảng thức khuya làm bài nên chắc k sửa đc, chỉ sợ ảnh hưởng về sau
Mình cũng từng bị như b và có mùi rất khó chịu.mình đi gặp bác sĩ và chữa 7 ngày mỗi ngày 30p thì khỏi hoàn toàn. Bác sĩ có bảo bị ra huyết trắng nv rất khó có con và mình đã quyết tâm chữa . Bây giờ cảm thấy tự tin. Đc ck yêu hơn và đang mang thai
07/05/2017 21:07 Trả lời
Ukm. P phải đi chữa ngay ak
Ẩn danh e cảm ơn
Em kinh nguyệt hk đều hk sau đâu nha em. Huyết trắng ra nhiều với em đi vệ sinh mà hk lau nên sẽ dẫn đến có mùi nha. Em có sài dung dịch vệ sinh hk?
07/05/2017 18:07 Trả lời
Chị khám tư nha em vào chỗ nào uy tín em hả khám nha. Đưa thuốc mới hiệu quả. Vô bệnh viện bác sĩ khám hk kỉ đâu đưa thuốc uống hk hết chị đi rùi luôn
nelly.p dạ e cảm ơn nhiều nha
Viểmoi em vs cẩn thận vào
07/05/2017 17:07 Trả lời
An Nhiên đi cho chak. Đừng ngại
E cảm ơn nh
e đi khám đi. e giông e gái chị thê. e chị đi bv hung vuong á. yên tâm bsi không choc vào đâu chỉ xem và cho thuôc. vây an toan cho e .
07/05/2017 17:07 Trả lời
Ẩn danh uhm cung. mây ng co gia dinh ng ta khám que, còn chưa co k ai dám đụng e đâu. ng ta sợ vì e còn con gái mà.
vô danh sg dạ, e cảm ơn, có lẽ phải đi khám xem sao ạ tại e sợ bị viêm hay g đó thì nguy hiểm